Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อ usb ราวเตอรื แต่ ไม่มีเด้ง ว่าพบฮาร์ดแวร์ ใหม่เลย ครับ เพิ่งลง วินโด้ xp sp 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อ usb ราวเตอรื แต่ ไม่มีเด้ง ว่าพบฮาร์ดแวร์ ใหม่เลย ครับ เพิ่งลง วินโด้ xp sp 3

พอดี ลงวินโด้ ใหม่ แล้ว จะลง ไดร์ เวอร์ usb ราวเตอร์ แต่ต่อสายแล้ว ไม่มีไรเกิดขึ้นเลย

ลง ไดร์เวอร์ มันก็ ฟ้อง ให้ต่อสาย usb ราวเตอร์ เครื่อง ราวเตอร์ พังหรือเปล่า ครับ

มีวิธีตรวจสอบไหมอ่ะครับ ว่ามีไดร์เวอร์ อยู่แล้ว เครื่องเลยไม่เด้ง

ได้แหละ ลองลง ฟิมล์ แวร์ ได้เลย ท้องชัว

Comment

Working...
    X