Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1550 มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1550 มาแล้ว

Radeon X1550 ของ ATI ออกมาใหม่แล้ว เห็นบอกว่าออกมาแทน X1300 ตอนนี้เห็นมีของ Powercolor ออกมาวางขายแล้ว Core 600 / Mem 800 มีทั้ง 256M และ 512M DDR2 128 bit มี Cooler เป็น Heatpipe ตอนนี้ยังหาอ่าน Review ของใครไม่ได้ อยากให้ OCZ เอามา Review ดูกันบ้าง ไม่รู้ว่าจะประทับใจหรือเปล่า

อ่าครับ น่าลองแต่ยังชอบ nvidia อิอิ

Comment

สงสัยจะออกมาชนกับ 7300gt อิอิ

Comment

แต่ก่อนชอบสนใจ nv

แต่เดียวนี้ต้องมอง ATi มั่งละ เปิด AA/AF แล้ว fps ตกนิดเดียว

รอ มันออกรุ่นใหม่ แบบกลางๆ ทั้งคู่ ค่อยดูอีกที อิอิ

Comment

ออกรุ่นเล็กมาทำไมหนอ

Comment

AGP หรือ PICE
            อ่ะครับ และ ราคา ประมาณ เท่าไหร่ เหรอครับ

Comment

X1550 คือ X1300 เดิม ไม่ใช่ ตัว X1600 ที่กลายไปเป็น X1300XT

สู้ 7300 GT ไม่ได้หรอก

Comment

Working...
              X