Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI HD 2600 PRO 256 DDR3 ในdriver มันบอกว่า 512 ไฮเปอร์เมมโมรี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI HD 2600 PRO 256 DDR3 ในdriver มันบอกว่า 512 ไฮเปอร์เมมโมรี่

เป็นเพราะอะไรครับ
    หรือว่าว่ามันเป็นไฮเปอร์เมมโมรี่จริง
    ของ palit คร้บ

256m แรมในการ์ด
    512m = hypermemory+แรมในการ์ด

Comment

ลองลง MS Vista
      HyperMemory จะกลายเป็น 1024 MB ครับ ถ้าแรมเครื่องคุณ 2 GB นะครับ

Comment

มันเป็นไฮเปอร์เมมโมรี่ทุกตัวหรือเปล่าครับ
        เห็นบางคนที่เอารูปมาโชว์ก็ไม่เห็นเป็นไฮเปอร์เมมโมรี่
        Attached Files

Comment

เป็นทุกตัวนะครับ แต่ driver เก่าๆมันอาจจะงงๆกับจำนวนแรมที่มันแชร์

Comment

Working...
          X