Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่กันกระแทกเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่กันกระแทกเคส

คือผมเป็นคนรักของมากๆคืออยากรู้ว่าพี่พอจะรู้ไมครับว่ามีอะไรมาใส่หรือหุ้มเคสได้มั้งอะครับ

ผมจะถอย cm690 มาอะครับ กลัวมันกระแทกแล้วเป็นรอยอะครับ

หมายถึงตอนใช้งานหรือตอนขนมาที่บ้านครับ

Comment

ถ้าตอนซื้อส่วนใหญ่เขาก็มีกล่องและในกล่องก็มีโฟมกันกระแทกอยู่แล้วครับ
      ถ้าคุณอยากยกเคสไปไหนก็ต้องเก็บกล่องกับโฟมไว้เวลายกไปที่อื่นก็เอามาใส่ได้

Comment

ตามนั้น

Comment

ใส่ไว้ในกล่องสูญกาศ

มันจะลอย ๆ

ล้อเล่นนะ

Comment

จ.ข.ก.ท. เค้าหมายถึงเวลาอยู่บ้านใช่หรือป่าวครับ ?????????

Comment

ก็ลองหาอะไรก็ได้ที่สามารถกันการกระเเทกได้ ของผมยังระวังเลยครับ....

Comment

ครับหมายถึงตอนใช้อะครับ

Comment

เอาโฟมที่แถมตอนซื้อ ใส่ๆเอา -*-

Comment

ถ้างั้นซื้อเคส 450 บาท มาใช้ดีกว่าไหมครับ ถ้าหากซื้อ cm690 มาแล้วต้องห่อไว้ตอนใช้งาน

เคสสวยเคสดีมีแล้วต้องโชว์ครับ

Comment

Working...
                    X