Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ LCD 19" แบบ Wide Screen

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อ LCD 19" แบบ Wide Screen

แนะนำทีครับ ว่ายี่ห้อไหน คุณภาพคุ้มค่ากับราคาหน่อยครับ

BenQ FP92W 5ms, Contrast 800:1 , 8,xxx.-
    Samsung 940W 4ms,Contrast 500:1 , 8,xxx.-
    LG L194WT-SF 5ms,Contrast 2000:1 , 7,xxx.-

Comment

BenQ FP92W 5ms, Contrast 800:1 , 8,xxx.-
      เชียร์ตัวนี้ครับ

Comment

Samsung 940W 4ms,Contrast 500:1 , 8,xxx.-

ก็ดี เร็วดี 4 เอง ที่สำคัญ 0 บริการเยอะดี ...

Comment

aoc 19 wide ดิคับราคาถูกดี 7290เองผมใช้อยู่ คุณภาพก็โอนะ ของคอม7ประกัน3ปี

Comment

ACER 19 นิ้ว 68xx ครับ

Comment

Originally posted by funcool View Post
              aoc 19 wide ดิคับราคาถูกดี 7290เองผมใช้อยู่ คุณภาพก็โอนะ ของคอม7ประกัน3ปี
              ยี่ห้ออะไรอะครับ aoc - -

Comment

ผมขอเชียร์ตัวนี้ครับใช้อยู่ด้วย (สาวก LG) ภาพกิ๊กครับ
                LG L194WT-SF 5ms,Contrast 2000:1 , 7,xxx.-

Comment

BenQ โลด
                  ยี่ห้อ aoc เึยเห็นครับ ราคาเท่าจอ lcd 17" ยี่ห้ออื่นเลย ถูกสุดๆ (ดีไหมมะยู้)

Comment

Originally posted by FreeDom View Post
                    เชียร์ตัวนี้ครับ
                    วันนี้ เข้าไปดูมาที่ Fortune รู้สึกว่า จะไม่ถึง 8,xxx - นะ 7 ปลายๆ ร้าน BenQ น่ะครับ เห็นตั้งคู่กัน 2 จอ ไม่ชั้น3 ก็ 4 ไปไม่บ่อยครับ เลยคลับคล้าย คลับครา โดด งาน Microsoft ไป ไม่รู้ ชื่อเราได้ Doopod กะเค้ามั๊ยเนี่ย อิ อิ

Comment

เชียร์ ซัมซุงครับผม

Comment

Originally posted by j_kuekul View Post
                        วันนี้ เข้าไปดูมาที่ Fortune รู้สึกว่า จะไม่ถึง 8,xxx - นะ 7 ปลายๆ ร้าน BenQ น่ะครับ เห็นตั้งคู่กัน 2 จอ ไม่ชั้น3 ก็ 4 ไปไม่บ่อยครับ เลยคลับคล้าย คลับครา โดด งาน Microsoft ไป ไม่รู้ ชื่อเราได้ Doopod กะเค้ามั๊ยเนี่ย อิ อิ
                        อยู่ชั้น3ครับตรงทางเข้าบันไดเลื่อนหน้าอาคารอ่ะครับที่มันขึ้นมาจากชั้น1ได้เลยจะอยู่ตรงแยกใกล้ประตูเลยมีหลายยี่ห้อครับหรือเดินไปดูไอทีซิตี้ก็ได้ครับเดือนที่แล้วเห็นราคา7990.-ครับน่าจะตกอีกนะ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
                          อยู่ชั้น3ครับตรงทางเข้าบันไดเลื่อนหน้าอาคารอ่ะครับที่มันขึ้นมาจากชั้น1ได้เลยจะอยู่ตรงแยกใกล้ประตูเลยมีหลายยี่ห้อครับหรือเดินไปดูไอทีซิตี้ก็ได้ครับเดือนที่แล้วเห็นราคา7990.-ครับน่าจะตกอีกนะ
                          ลืมบอกไปหนังสือพีซีชิปที่วางขายเดือนนี้มีทดสอบจอlcd19นิ้ว50รุ่นด้วยอ่ะครับลองหาซื้อมาอ่านก็ดีครับไม่เกิน100ครับ^^

Comment

เพิ่งไปมาเมื่อสักครู่ ที่พันธ์ทิพย์ 77xx ร้าน Speed ชั้น3(ขยายลาย แฮะ แตกมาจากชั้น2) เอามาชนกับ Phillips ถูกกว่า แต่ไม่รู้ดีกว่าเปล่านะ แต่ Contras เยอะกว่า 50 (750:1) ให้อะไรบ้างไม่ทราบนะครับ

Comment

จอ wide screen ให้ผลต่างกับจอธรรมดาอย่างไรบ้างคับ

Comment

Working...
                              X