Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันจันทร์ ที่ 31 มีนาคมนี้ 9800GTX เปิดตัวแล้วใช่ปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันจันทร์ ที่ 31 มีนาคมนี้ 9800GTX เปิดตัวแล้วใช่ปล่าวครับ

วันจันทร์ ที่ 31 มีนาคมนี้ 9800GTX เปิดตัวแล้วใช่ปล่าวครับ ถ้ามาจันทร์นี้ ยี้ห้ออื่นๆเข้ามาด้วยรึปล่าว เช่น XFX หรือ Asus เนี่ยครับ ผมเป็นอีก1คนที่จะไปสอย มาใช้ บ้าง (XFX) ใครรู้บ้าง ว่า XFX เข้าวันพรุ้งนี้ รึปล่าว ขอบคุณครับ

ของเข้ารึยังครับ ใครรู้มั้ง

Comment

โทรไปที่ร้านไม่มีร้านไหน รับสายเลย -*-

Comment

ท่านไม่ใช้ 8800GTS แล้วหรือ..

Comment

เดี๋ยวผมก็ขาย INNO ไปถอย XFX ซะเรยนี่ อิอิ

ปล.จริงๆแล้วการ์ดจอ ที่ผมใช้มาจะเป็นของ XFX หมดครับ

แต่พอได้ใช้แล้วรู้เลยว่าถ้าขายมือ 2 ออกไปเนี่ย ขายได้ราคาไม่สูงกว่ายี่ห้ออื่นสักเท่าไหร่ ผมเลยแค้น เลยซื้อของแบรนอื่นเสียเลย + กับความที่ขี้เกียจรอ ความแค้นของผมมาจาก 8800 GTS G80 ครับ ปล่อยไป 6XXX เองอ่ะ

ทั้งๆที่แบนอื่นราคาใกล้ๆกัน แต่ติดที่ว่า XFX เนี่ยมันแพงกว่าจ้าวอื่น แต่มือ 2 กลับ ไม่ค่อยจะต่างกันเร้ย ให้ตายสิ

สรุป XFX ผมยังไม่ทราบครับ ว่ามันจะมาไหมหน่ะ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
            วันจันทร์ ที่ 31 มีนาคมนี้ 9800GTX เปิดตัวแล้วใช่ปล่าวครับ ถ้ามาจันทร์นี้ ยี้ห้ออื่นๆเข้ามาด้วยรึปล่าว เช่น XFX หรือ Asus เนี่ยครับ ผมเป็นอีก1คนที่จะไปสอย มาใช้ บ้าง (XFX) ใครรู้บ้าง ว่า XFX เข้าวันพรุ้งนี้ รึปล่าว ขอบคุณครับ
            ท่านครับ ท่านสงสัยอะไรนิดหน่อย ท่านก็ตั้งกระทู้อยู่เรื่อยๆ มันรกบอร์ดนะครับ ไปถามรวมกับชมรม 9800GTX ก็ได้นิครับ ตั้งไว้เยอะมากท่านหนะ กับการ์ดจอรุ่นนี้ เเบบนี้คนดูแลจะเหนื่อยโดยใช่เหตุนะครับ
            อีกอันนะครับ ผมเห็นท่านเองมะใช่รึครับ ที่โพสไปทั่วว่าคุย Msn กับ Busitek ว่ายี่ห้อนั้นยี่ห้อนี้มาวันนั้นวันนี้
            เเล้วจะมาถามคนอื่นทำไมไม่เข้าใจ

Comment

อืม............จริงๆ...........รวมๆกันไว้ จะได้แบ่งปันกันได้

Comment

XFX กล่องสวยดี

Comment

กลางสัปดาห์หน้าครับ

Comment

อดใจรอ

Comment

มาเร็วๆ จะได้มี forceware ตัวใหม่ให้โหลดซักที

Comment

Originally posted by SAD MOVIE View Post
                        ท่านครับ ท่านสงสัยอะไรนิดหน่อย ท่านก็ตั้งกระทู้อยู่เรื่อยๆ มันรกบอร์ดนะครับ ไปถามรวมกับชมรม 9800GTX ก็ได้นิครับ ตั้งไว้เยอะมากท่านหนะ กับการ์ดจอรุ่นนี้ เเบบนี้คนดูแลจะเหนื่อยโดยใช่เหตุนะครับ
                        อีกอันนะครับ ผมเห็นท่านเองมะใช่รึครับ ที่โพสไปทั่วว่าคุย Msn กับ Busitek ว่ายี่ห้อนั้นยี่ห้อนี้มาวันนั้นวันนี้
                        เเล้วจะมาถามคนอื่นทำไมไม่เข้าใจ
                        ถ้าท่านมีตัวตนก็ใช้ mem เถอะครับ ทุกคนก็มีสิทธิ์ ถามไม่ใช่หรอครับ บอร์ดเค้ามีไว้ให้แลกเปลี่ยนความรู้ไม่ใช่หรอ ผมสงสัยหรืออยากรู้อ่ะไร ผมก็ต้องถามสิครับ ผมไม่ได้ซื้อของ 1000 กว่าบาทน่ะครับ ผมซื้อของ หลัก หมื่น คุณเห็นว่ามันเป็นเรื่องเล่นๆหรอครับ สำหรับท่านที่ไม่ใช่ Mem มาว่าผมแบบนี้ผมถือว่า ปากหมา ปากแมวแล้วกันครับ

Comment

หุหุอย่าทะเลาะกัน

Comment

หน้าตาเป็นยังไงเหรอครับ อยากเห็นรูปครับ

Comment

มาแววววว

Comment

Working...
                              X