Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมhotmail.comผมเข้าไปเช็คไม่ได้ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมhotmail.comผมเข้าไปเช็คไม่ได้ช่วยด้วยครับ

ผมเข้าไปเช็คเมล์ไม่ได้เลยครับมีใครเป็นบ้างไหมครับ
    มันขึ้นว่า Error on page
    ล็อกอินเข้าไปได้นะครับแต่จะเข้าไปดูเมล์ที่ส่งมาไม่ได้ ลบก้อไม่ได้ มันขึ้นว่า Error on page
    มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับรบกวนพี่ๆหน่อยครับ

ลองเปลี่ยนเป็นhotmail liveดู

http://www.adslthailand.com/forum/viewtopic.php?t=69791

Comment

ขอบคุณครับเข้าไปเช็คได้แล้วครับ ทำตามพี่ที่เข้าPM มาบอกวิธีนี้ครับ
      18 Aug 2007, 10:12 #2
      Shadowless

--------------------------------------------------------------------------------

ไปที่ Tools >>> Internet options >>> Languages..
      จากนั้นให้ Remove ภาษา thai ที่มีอยู่ออกไป
      จากนั้น เลือกไปที่ add กรอกข้อความ th-TH เข้าไปที่ User Defined :
      จากนั้น กด OK แล้ว ก้อ เข้าไปหน้า hotmail อีก ครั้ง

เข้าไปเช็คได้เลยขอบคุณมากๆครับ พี่ gounut1 ด้วยครับ

Comment

Working...
      X