Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค่ายเขียวมีตัวไหนที่คุณภาพเท่าๆกับ 4870 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่ายเขียวมีตัวไหนที่คุณภาพเท่าๆกับ 4870 บ้างครับ

ค่ายเขียวมีตัวไหนที่คุณภาพเท่าๆกับ 4870 บ้างครับ

อยากทราบราคาของ 2 ยี่ห้อด้วยอ่ะครับ ขอบคุณมาก

ไม่แน่ใจแต่น่าจะเป็น GTX 260 นะครับ

Comment

ตามนั้น *-*

GTX260 เด่วน้องมันตามมาอีก GTX260+

Comment

GTX260 ครับ แต่ราคาต่างกันเป็นพัน ถ้าชอบค่ายเขียวรอ GTX260 Core 216 ดีกว่าครับ ตัวใหม่แรงกว่า ตัว GTX260 ตัวเดิม

Comment

ได้ยินมาว่าถูกกว่าอะครับ กระผมไม่แน่ใจ

Comment

GTX 260+ ครับ แต่มันยังไม่ออก

Comment

Originally posted by Comma View Post
              ไม่แน่ใจแต่น่าจะเป็น GTX 260 นะครับ
              ตามนั้น
              XFX GTX 260 11000
              WINFAST GTX 260 9990

Comment

สาวก nVidia ช่วงนี้ท่าทางจะกล้ากลัวๆในการเลือกซื้อการ์ดจอ

ส่วนคนที่ซื้อไป GTX260 ไปแล้ว ก็เริ่มเซ็งไปตามๆกัน

Comment

วันนี้เพิ่งกลับจากเจได winfast GTX260 9990 ของหมดคร้าบๆๆ มาอาทิตน่าอีกทีจร้า มีแต่ของ xfx คับๆๆ

Comment

ส่วน 260+ พี่ที่เจได บอกยังไม่มีกำหนดเลยค้ราบๆ อัพเดท คิดจะซื้อการ์ดจอ ถ้ากลัวรุ่นใหม่ออกแล้วรุ่นตัวเองเก่า รอชาติน่าเหอะคับ มันออกมาเรื่อยๆแหล่ะ รักอันไหนชอบอันไหน เอาอันนั้น เรื่องราคาก็เปรียบเทียบกันเอาเอง

Comment

ผมรอการ์ดปราบครายซิสสนิทใจ

Comment

GTX260+ ไม่รู้จะออกตอนไหน
                        ถ้ามาสิ้นเดือนนี้ก็คงดีเพราะจะถอยสิ้นเดือนนี้แต่ถ้าไม่ทันคงต้องสอย GTX280 หรือไม่ PWC 4870 PCS+ 1GB คงดูอารมณ์ก่อนเพราะลังเลอยู่

Comment

GTX260 216SP

Comment

Originally posted by Comma View Post
                            ผมรอการ์ดปราบครายซิสสนิทใจ
                            GTX350 ไง แต่รอราคาสิว่าจะถูกอีกเมื่อไหร่ 1ปี มั๊งไม่ก็ปีครึ่ง รอได้ไม๊ท่าน เหอๆ

Comment

ต้องรอตัว GTX260 216SP อะครับ
                              เพราะตัวเก่านี้ HD4870 มันนำอยู่หน่อยๆ
                              แถมราคาพอๆกันแบบนี้ (GTX260 ออกจะแพงกว่าด้วยซ้ำ) HD4870 น่าเล่นกว่าครับ
                              เพราะ HD4870 หลังๆมาก็มีตัวไม่ถึง 10k แล้วครับ แต่ราคาก็ป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้
                              ไม่ต่ำกว่า 10k ซะทีเดียว

Comment

Working...
                              X