Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม 88GT ผมปรับรอบพัดลมไม่ได้อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม 88GT ผมปรับรอบพัดลมไม่ได้อ่าครับ

ตามหัวข้อเลยครับ
    ผมเพิ่งถอยมาเมื่อไม่นานมานี้ เป็นของ XFX อ่ะครับ เวลาเปิดดูรอบพัดลมจาก RivaTuner มันไม่ขึ้นจำนวนอ่ะครับ รอบเป็น 0 เลยครับ

ทำยังไงดีอ่าครับ

8800GT มันดูรอบไม่ได้อ่ะ. . ได้แค่ปรับรอบครับ. . . ถ้าเป็น 8800GTS มันถึงจะดูรอบได้..

Comment

อ่ะครับ โทษทีผมลืมไปอย่างนึง

ปรับรอบนี่ใช่ Duty Cycle ป่ะครับ คือผมลองปรับแล้วมันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
      ธรรมดามันจะอยู่ที่ 29% พอลองปรับเป็น 100% มันก็ยังเหมือนเดิมอ่าครับ -*-

Comment

Working...
      X