Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะเปลี่ยนเป็น AX78

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมจะเปลี่ยนเป็น AX78

คือตอนนี้ใช้ ma770 อยู่ อยากรู้ว่าถ้าเปลี่ยนเป็น AX78 มันจะดีขึ้นมากไหม เห็นกระแสดีจริงๆ

ดีขึ้นในแง่ใหนครับ

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
      ดีขึ้นในแง่ใหนครับ
      มันจะแรงขึ้นไหมอ่ะ / ติดอยู่ว่า

MA770 เป็น Capa แต่ AX78 ยังเป็น C แบบเก่าอยู่อ่ะครับ

Comment

เปลี่ยนเลยครับ มันอยู่ที่ใจ

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
          เปลี่ยนเลยครับ มันอยู่ที่ใจ
          แล้วมันจะดีขึ้นยังไงบ้างน๊า

Comment

ความแรงไม่ต่างกันครับ ไม่คุ้มที่จะเปลี่ยน MA770 ใช้ Solid Capa อยู่นานกว่า ความสวยงามก็ดีกว่า เสียอย่างเดียวมันเปงของ Gigabyte ซึ่งผมไม่ปลื้ม จบ!!

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
              ความแรงไม่ต่างกันครับ ไม่คุ้มที่จะเปลี่ยน MA770 ใช้ Solid Capa อยู่นานกว่า ความสวยงามก็ดีกว่า เสียอย่างเดียวมันเปงของ Gigabyte ซึ่งผมไม่ปลื้ม จบ!!
              เอ่อ .... จบกัน

Comment

ถ้าไม่ OC อย่าเลยครับ เปลื่องเงิน เอาเงินไปซื้อ CPU หรือ การ์ดจอแรงๆใส่ดีกว่าครับ

Comment

ผมว่าไม่คุ้มนะครับ..

Comment

ไม่คุ้มที่จะเปลี่ยน ตามท่านอื่นว่าเลย แต่ถ้าหา มือ2ได้ในราคาโดนๆๆก็แล้วแต่ มันอยู่ที่ใจๆๆๆ

Comment

ตามนั้น คับ ไม่ แตก ต่างถ้าไม่เอามา OC ครับ

Comment

เปลื่ยนทำไม แนะนำว่าไม่คุ้มขอรับ

Comment

ผมใช้ รุ้น m2ne-sli อยุ่อะคับ ถ้าจะเปลี่ยนเป็น ax78 จะดีกว่ากันเยอะมั้ยคับ

Comment

Originally posted by kaesoda View Post
                            ผมใช้ รุ้น m2ne-sli อยุ่อะคับ ถ้าจะเปลี่ยนเป็น ax78 จะดีกว่ากันเยอะมั้ยคับ
                            มีพวก ฮี่ๆ

Comment

Working...
                            X