Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง PSU 20 PIN กับ 24 PIN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง PSU 20 PIN กับ 24 PIN

สวัสดีครับ พอดีผมจะเปลี่ยน เพาวเวอร์ใหม่ เห็นมันมีให้เลือก 20 กับ 24 พิน เราใส่แบบไหนดีครับและทำไมมันจึงต้องมีช่องไม่เท่ากันครับ เพราะอะไร เพราะตอนนี้ใช้ 20 พินอยู่แต่ถ้าใส่ 24พินจะเป็นไรไหม ในช่องเมนบอร์ดมันมี 24 พินอยู่แล้ว

ถามหน่อยนะครับนานมาที

รักคนอ่าน คิดถึงคนตอบ ขอบใจคนดัน

ได้ครับ ไม่แตกต่างจากเดิม เพราะว่าเดิมคุณใช้ 20 พินอยู่แล้ว บนบอร์ด 24 พิน
    ซื้อ 24 พินมาใช้กับ 24 พินก็ขจัดปัญหา ไฟไม่พอได้ครับ ถ้าประสบปัญหานี้อยู่

Comment

อ๋อ ครับ ขอบคุณครับ ถ้าไม่แตกต่างก็ถือว่า ผ่านครับ (ตอบเร็วมาก)

Comment

Working...
      X