Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sond Card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sond Card

Sond Card yamaha ที่1000ทิพ
    Sond Card Chaintech ที่1000ทิพ
    อันไหนน่าใช้ครับ 290บาท ถูกดี แนะนำด้วย
    เสียงดีไหมน้า

ถ้าเป็นผมเลือก yamaha แต่ถ้าให้เลือกอีกที เอาออนบอร์ดดีกว่า ไม่ต้องเสียอีก 290 อิอิ

เรื่องเสียงผมว่าโอเคสำหรับฟังเพลง นุ่มๆ สบายๆ กำลังดี

Comment

คิดว่าอยากลอง จะดีไหม

Comment

ผมว่า มันจะดีกว่าออนบอร์ดเป่าเนี่ยครับ ถูกจัง

แต่อยากลองก็ลองไปครับ ขำขำ290

Comment

yamaha ครับ เสียงดีครับ (เล่นตั้งแต่สมัย PIII น่ะ เหอๆ แต่ให้คนอื่นไปแล้ว) เสียงสู้ Onboard สมัยนี้ได้รึเปล่าก็ไม่รู้นะ เหอๆๆ - -"

Comment

ไมถูกจางงะ เเค่290

Comment

พวกนี้ของปลอมเยอะนะครับ ระวังพวก yamaha vibra เนี่ย อิ อิ

Comment

yamaha เสียงดีกว่าออนบอร์ดที่บ้านผมอีก ฟังดูเเล้ว

Comment

Working...
                X