Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันออกของ 9550 เมื่อไหร่ คัยรู้ บอกทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันออกของ 9550 เมื่อไหร่ คัยรู้ บอกทีคับ

คือ ผมรอมานานแล้วคับ ---> จะซื้อ 9500 ก็ว่ามี บั๊ค !!!
    ถ้าผมรอ 9700 เลย จะดีไหมคับ ?

Originally posted by optimum View Post
    คือ ผมรอมานานแล้วคับ ---> จะซื้อ 9500 ก็ว่ามี บั๊ค !!!
    ถ้าผมรอ 9700 เลย จะดีไหมคับ ?

ถ้าอยากได้จิงก็เอาหูไปนาเอาตาไร่ดีกว่าครับ เพราะผมก็รออยู่เหมือนกัน ไงตอนนี้ผมก็สอย m3a32mvp มารอแระ งิงิ

Comment

น่าจะหลังกลางปีนี้อ่ะครับ

Comment

เอา 9600 Black Label เลยคับ ^_^

Comment

ไตรมาศ 2 ครับผม วันเวลา มิแน่ชัด

Comment

นานหน่อยมั้งงับ สู้ๆๆ แต่ผมทนไม่ได้ออก 9500 มาละ ยังไม่มีปัญหาไยนะ

Comment

Working...
            X