Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามห้องนี้ได้ไหมครับ ไม่แน่ใจว่าในนี้ใครมีซาก HP all in one 5510 ที่เสียบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามห้องนี้ได้ไหมครับ ไม่แน่ใจว่าในนี้ใครมีซาก HP all in one 5510 ที่เสียบ้างครับ

พอดีผมมี ปริ้นเตอร์ HP all in one 5510 เสีย
    ต้องการชุดเฟือง แต่หาไม่ได้
    เลยอยากขอซื้อ ครับใครมีซาก รุ่นนี้ที่เสีย
    แล้วกองทิ้งไว้ที่บ้านผมขอซื้อได้ไหมครับ
    หัวเสียไม่เป็นไร ขอแค่ชุดแคร่ และเฟือง ใช้ได้ครับ
    อยากได้แถว กทม หรือนนทบุรี จะไปรับเอง
    แจ้งราคาทาง PM ครับถ้าราคาไม่แพง ก็จะซื้อ
    แต่ถ้าแพงไปผมก็ไม่เอาครับ
    ใครมีแล้วทิ้งไว้เกะกะ บ้าน
    ก็ลองเสนอมาทง PM ครับ

ผมมีแต่ 6310 ใช้ได้หรือเปล่าให้ฟรี

Comment

แล้ว ตลับหมึก มันใช้ กับ รุ่น 5510 ได้ไหมครับ
      คือว่ามันเป็นของ สถานีอนามัย จริงๆ เขากะว่าจะทิ้งแล้ว
      แต่ซื้อหมึกมาเยอะ ครับยังเหลืออีก หลายชุด
      ถ้าทิ้ง ตัว 5510 หมึกทำไรไม่ได้ครับ
      ผมเลยอยากรู้ครับว่า รุ่นนี้ใช้กับตลับหมึก ตัวนั้นได้ไหมครับ
      ส่วน ให้ฟรี คงไม่เอาครับ ถ้าใช้กับหมึกนั้นได้ ก็แจ้งราคามา
      ครับ อย่าแรงน่ะ แจ้งทาง PM ก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by tanakom18 View Post
        ผมมีแต่ 6310 ใช้ได้หรือเปล่าให้ฟรี
        แล้วชุดเฟืองมันเหมือน หรือคล้ายกันหรือเปล่าครับ
        ลองแจ้งราคามาครับ
        แล้วจะไปดูครับ
        ลาดพร้าวไม่ไกลเท่าไหร่

Comment

ถ้าชุดเฟืองยังอยู่ครบแค่แตกหรือรูด ผมแนะนำให้ถอดเอาแต่เฟืองเดินไปโรงกลึงครับ บอกเข้าขึ้นเป็นเฟืองทองเหลืองครับ อาจจะแพงซักนิด 800-1000 นึงขึ้นอยู่กับความละเอียดของฟันเฟือง รับรองครับทนหายห่วยใช้กันยันหลานบวชครับ

Comment

Originally posted by Supra2jz View Post
            ถ้าชุดเฟืองยังอยู่ครบแค่แตกหรือรูด ผมแนะนำให้ถอดเอาแต่เฟืองเดินไปโรงกลึงครับ บอกเข้าขึ้นเป็นเฟืองทองเหลืองครับ อาจจะแพงซักนิด 800-1000 นึงขึ้นอยู่กับความละเอียดของฟันเฟือง รับรองครับทนหายห่วยใช้กันยันหลานบวชครับ
            แบบนั้นคงไม่คุ้มแล้วถ้าต้องไปกลึง 800-1000 บาท
            คือ อนามัยต้องการใช้งานแค่ให้หมึกที่ ซื้อมาหมด แล้วคง ทิ้งซื้อใหม่ครับ

เอ ยังไม่ได้คำตอบเลยครับว่า ขายเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by tanakom18 View Post
              งั้นผมขออแดปเตอร์ละกันนะทั่น...

Comment

Originally posted by mateeong View Post
                แบบนั้นคงไม่คุ้มแล้วถ้าต้องไปกลึง 800-1000 บาท
                คือ อนามัยต้องการใช้งานแค่ให้หมึกที่ ซื้อมาหมด แล้วคง ทิ้งซื้อใหม่ครับ

เอ ยังไม่ได้คำตอบเลยครับว่า ขายเท่าไหร่ครับ
                หมึกแบบเติมหรือเปล่าครับถ้าหมึกแบบเติม ก็ซื้อเครื่องใหม่มาเลยครับขอให้ยี่ห้อ HP เป็นใช้ได้ครับหมึกมันใช้ด้วยกันได้ครับ

Comment

Working...
                X