Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเอาคอมเก่ามาทำเครื่องคาราโอเกะคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเอาคอมเก่ามาทำเครื่องคาราโอเกะคับผม

ขอโทษครับ คือผมมี อุปกรณ์เหลือๆดังนี้ อยากเอามาทำเครื่องคาราโอเกะ แบบ ต่ออกทีวีเลย ไม่ทราบว่ามีใครทำเป็นบ้างครับ ช่วยสอนผมหน่อยครับและต้องใช้อุปกรณ์อะไรเสริมครับผม
    อุปกรณ์ ที่
    intel 3.0 Ghz
    Ram 400 512MB
    HD 80 GB
    แล้วก็อุปกรณ์ คอมอีกหน่อยนึงอ่ะครับ(สามารถประกอบได้ครบแล้ว)

แล้วก็ต้องใช้โปรแกรมอันไหน ตั้งค่าอย่างไร ขอความกรุณาด้วยครับผม

ก็ไปซื้อ การ์ดจอ ที่ ออก TVได้ 500 บาทนะครับ แล้วหา โปรแกรม คาราโอเกะมา ที่ดีๆ ก็ NICK all in one ครับ และ SOUND ดีดีซักตัวถ้า ไม่ ลง เครื่องเสียง ชุดใหญ๋

Comment

ก็ไปซื้อ การ์ดจอ ที่ ออก TVได้ 500 บาทนะครับ แล้วหา โปรแกรม คาราโอเกะมา ที่ดีๆ ก็ NICK all in one ครับ และ SOUND ดีดีซักตัวถ้า ไม่ ลง เครื่องเสียง ชุดใหญ่

Comment

ก็ไปซื้อ การ์ดจอ ที่ ออก TVได้ 500 บาทนะครับ แล้วหา โปรแกรม คาราโอเกะมา ที่ดีๆ ก็ NICK all in one ครับ และ SOUND ดีดีซักตัวถ้า ไม่ ลง เครื่องเสียง ชุดใหญ่

Comment

Working...
        X