Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาผู้รุ้ช่วยที่ครับ เกมGTA IV เล่นกระตุกรายละเอียดเครื่องด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาผู้รุ้ช่วยที่ครับ เกมGTA IV เล่นกระตุกรายละเอียดเครื่องด้านในครับ

Intel Core i 5 2500
    Ram Kington 2X4
    VGA GTX 560 ti top
    HDD WD 500 Blue
    PSU 600 w 80+
    Monitor LG 23"
    Driver VGA 266.77
    เล่นแล้วกระตุกมากๆครับไม่ลื่นเลยเซงวานผู้รุ้ช่วยแก้ปัญหาที่ครับ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ^^

ดูจากสเปคแล้วก็เล่นได้นะครับ สเปคแรงด้วย
    อยากรู้เหมือนกันว่าทำไม รอๆ

Comment

อัพเดต driver vga +ลากซีพียู ก็ลื่นแล้วละครับ

ปรับ viewdistance อย่า 100 เอาสัก 50-60 พอ

Comment

ดูสเปกแล้วน่าจะไหวนะ เป็นที่แคร๊กป่ะ

Comment

Originally posted by Phawatpong View Post
          Intel Core i 5 2500
          Ram Kington 2X4
          VGA GTX 560 ti top
          HDD WD 500 Blue
          PSU 600 w 80+
          Monitor LG 23"
          Driver VGA 266.77
          เล่นแล้วกระตุกมากๆครับไม่ลื่นเลยเซงวานผู้รุ้ช่วยแก้ปัญหาที่ครับ
          ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ^^
          CPU ความเร็วเท่าไร? ไม่ใช่รุ่น K overclock ไม่ได้ ความเร็วเดิม ๆ ก็คงมีกระตุกนั้นแหละ ทำได้แค่นั้น

Comment

ปรับยังไงก็กระตุกครับ มันเป็นที่ตัวเกมคับ

Comment

Originally posted by Altimis View Post
              CPU ความเร็วเท่าไร? ไม่ใช่รุ่น K overclock ไม่ได้ ความเร็วเดิม ๆ ก็คงมีกระตุกนั้นแหละ ทำได้แค่นั้น
              มันกินcpuขนาดนั้นเลยเหรอครับ I5 ยังเอาไม่อยู่+-+

Comment

ใช้crack Razor1991 ดูครับหาดู น่าจะช่วยได้
                Last edited by akee_99; 6 Dec 2011, 17:27:57.

Comment

Originally posted by Altimis View Post
                  เดิมวิ่ง3.300GHZ ครับ แต่มันTurboแปรผันครับมันวิ่งถึง3.700GHZครับ

Comment

ขอบคุณท่านมากครับตอนนี้ผมโหลดCrack 1.0.0.4มาแล้วครับตอนนี้หัวจะแตกแล้ว(สรุปเป็นที่Crackครับ)

Comment

Originally posted by Phawatpong View Post
                      ขอบคุณท่านมากครับตอนนี้ผมโหลดCrack 1.0.0.4มาแล้วครับตอนนี้หัวจะแตกแล้ว(สรุปเป็นที่Crackครับ)
                      ท่านได้มา ถูกทางแล้ว ยินดีด้วย

Comment

Working...
                      X