Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ Megahalem กับ Megashadow มันต่างกันยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ Megahalem กับ Megashadow มันต่างกันยังไง

ผมเห็นมันก็หน้าตาทรานสฟอเมอร์เหมือนกัน แต่ทำไมมี2ชื่อ
    หรือว่ามันอันเดียวกัน แต่คนเรียกต่างกัน เอ๊ะ งง

shadow ชุบนิเกิ้ล

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      shadow ชุบนิเกิ้ล
      แล้วอันไหนดีกว่ากันครับ

Comment

shadow ชุบนิเกิ้ล สวยกว่า เเน่นอน

Comment

เหมือนๆกัน ต่างกันแค่สี

Comment

แล้วเรื่องความเย็นล่ะครับ Shadow เย็นกว่ารึป่าว

Comment

Megashadowน่าจะเป็นแรร์ไอเทม ที่หายากน่าจะเป็นตำนานแล้วนะครับ กับฮาเร็มที่ดำๆเงาๆ

แต่พอเจ้า HalemBlackออกมา แถมมาพร้อมขาAMDด้วย เลยทำให้เจ้าShadowเลยไม่ได้เป็นฮาเร็มดำรุ่นเดียว มีน้องชายเพิ่มมาอีกรุ่น -*-

Comment

Originally posted by cilencer007 View Post
                แล้วเรื่องความเย็นล่ะครับ Shadow เย็นกว่ารึป่าว
                เท่าเดิมครับ Shadow Halem HalemBlack เหมือนกันหมดครับ ยกเว้น Super Mega ที่ต่างนิด้เดียวมีเพิ่ม Fins ทองแดงมานิดๆให้ครับ -*-

Comment

Working...
                X