Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมขอถามหน่อยกับการซื้อ X-FI Xtreme Music

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมขอถามหน่อยกับการซื้อ X-FI Xtreme Music

ผมขอถามหน่อยกับการซื้อ X-FI Xtreme Music ในขณะนี้มันไม่มีขายมือ 1 แล้ว ถูกต้องใช่ไหม ต้องซื้อมือ สองอย่างเดียว หรือสั่งซื้อจากต่างประเทศ ในขณะเดียวต่างประเทศมันมีแต่รุ่น SoundBlaster X-Fi ExtremeGamer Fatal1ty Professional Series แล้วมันดีไหมรุ่นนี้
    และถ้าใครเคยซื้อของจากต่างประเทศ share ความรู้หน่อย

ปล.ซื้อที่ญี่ปุ่นมัน,ฮ่องกงมันจะถูกไหม

ที่อยู่ในบอร์ดมือ2อ่ะ เขาสั่งมือ1จากต่างประเทศมาขาย

X-music ชัวร์ที่สุด

Comment

ไม่รู้เรื่องแต่ช่วยดัน

Comment

อยากได้เหมือนกันใครช่วยดันหน่อยครับ

Comment

รบกวนท่านเรือรบช่วยใขความกระจ่างหน่อย

ผมใช้ เมนบอร์ด asus P5KE-WIFI มีช่อง coaxial out ต่อเข้า AVR denon เสียงออกมาแค่ 2 ช่อง(sterio) ไม่ทราบว่าต้องเข้าไปปรับตรงไหน?

Comment

Working...
          X