Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่าเกี่ยวกะเคลม ARC น่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่าเกี่ยวกะเคลม ARC น่ะครับ

คุณว่าตัวไหนมันดีกว่ากัน
    ตัวนี้

หรือตัวนี้

คือว่าผมมีการ์ดจอตัวนี้น่ะครับ
    หรือตัวบนนั้นเอง
    XFX GF8600GT 256MB DDR3 Dual DVI Core620MB น่ะครับแล้ววันนี้มันเกิดเสียขึ้นมา
    ผมเลยส่งไปเคลมที่ ARC ก็นานเหมือนกันกว่าจะได้ ประมาณ สองสามเดือนได้
    ปรากฎว่าตัวที่ได้มาไม่เหมือนเดิมอย่างที่ผมคาดไว้ซึ่งก็คือ

XFX GF8600GT 512MB DDR2 Core540MB

คุณว่าตัวไหนมันจะดีกว่ากันน่ะครับ โทรถามประกัน ARC คุณปุ้ยหรือปุ๋ยนี่แหล่ะครับจำชื่อไม่ได้เค้าก็บอกว่ามันเป็นรุ่นที่ดีกว่า เพราะเป็น ซีรีย์ใหม่กว่าอย่างงั้นเองและก็บอกอีกว่าแรมมันเยอะกว่านะ เหอๆ แล้วตัวเนี่ยมันไม่มีแล้ว เลยส่งตัวใหม่กว่ามาให้ก็เลยได้ไอตัวข้างล่างแหล่ะครับมา คุณคิดว่ายังงัยดีละครับ ส่งตัวนั้นไปไม่ได้ ได้ใช้ตัวที่มันแบบว่า... กว่าเดิม เห้อ เศร้า

ดีนะไม่ใช่เครื่องหลักของเรา ไม่งั้นจะเซงมากกว่านี้อีก ARC

Last edited by znock; 13 Jan 2009, 17:22:59.

นอกจากรอนานแล้ว ของที่ได้ยังแย่กว่าเดิมอีก ARC ชักไม่นา่คบละคับ

Comment

สงสัย ARC จะเริ่มเข้าขั้นวิกิตแล้วหละ ....

Comment

ARC ชื่อนี้ไม่อยากเล่า สะเทือนใจ (กระทู้ที่2ที่โพสเรื่องนี้ เหอๆ) ยืนยันว่าเข็ด ขอให้ของอย่าพังเล๊ยยยย

Comment

สักเสียวๆแล้วสิครับท่านวันนี้ผมพึ่งส่ง XFX GF8600GT 256MB DDR3 Dual DVI Core620MB ไปเคลมเหมือนกัน

Comment

2 เดือนเลยเหรอท่าน

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
              2 เดือนเลยเหรอท่าน
              2เดือน นานมากแล้วจะเอาไรเล่นละเนีย ออนบอร์ดไม่มี

Comment

หลังจาก การ์ดจอนั้น พังก็ซื้อตัวใหม่ แก้ขัดไว้รอเลยครับ เพราะว่า นานแน่ๆ เหอๆ

Comment

Originally posted by [S]and[R]abbit View Post
                  นอกจากรอนานแล้ว ของที่ได้ยังแย่กว่าเดิมอีก ARC ชักไม่นา่คบละคับ
                  --------------------
                  ผมรัก ARC หุหุ.......................หุหุ...............หุหุ

Comment

XFX GF8600GT 256MB DDR3 Dual DVI Core620MB แรงและแพงกว่าครับ อีกตัวมัน512mbจริงแต่เป็นแค่DDR2 เอาไปเขวี้ยงใส่หน้ามัน(แล้วบอกว่าอย่ามาหลอกตรู)

Comment

เพื่อนผมเอาไปเคลม 3 สัปดาห์แล้ว ยังไม่มีเสียงตอบรับ รอดูว่าจะถึง 1 เดือน หรือ 2 เดือน

Comment

อ่ะ ผมก็เคลมตัวนี้เหมือนกัน กำลังรออยู่ ผ่านมาเดือนนึงและ

Comment

แล้ว com7 เวลาเคลม vga นี่มีปัญหาปะครับ

Comment

com7 ดีกว่าเยอะครับ

Comment

ชาตินี้จะไม่ซื้อของประกัน ARC แล้ว ขอบอก

Comment

Working...
                              X