Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวร้ายสำหรับคนที่ใช้ D-tek Fuzion อยู่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวร้ายสำหรับคนที่ใช้ D-tek Fuzion อยู่ครับ

D-Tek วางตลาด Fuzion V2 แล้วครับ
    ปรับทางเข้าออกน้ำให้***งกันขึ้นมาหน่อย ปรับปรุงตัวยึดบล๊อก คราวนี้แถมชุดยึดแบบ Pro และ แผ่นรองตัวยึดกับ Board มาด้วยเลย

ของผมสั่งมาพร้อม Pro mount Kit ราคารวมแพงกว่าตัวใหม่นิดนึง ยังไม่ได้ใช้เลย ตกรุ่นแล้ว เสียความรู้สึกนิดๆเลย

หน้าตาแปลกๆ

Comment

มียังไงก็คงต้องใช้ไปยังงั้น ของผมยังไม่ได้แกะเลย

Comment

ตัวเก่ายังไม่ได้ใช้เลยตัวใหม่มาละหน้าเสียดายจัง ของยังไม่ได้ด้วย

Comment

เห็นในเว็ปนอกแล้วครับ แฮะๆ
          ตอนแรกก้กะจะสั่งอยู่
          แต่ยังไม่เห็นผล รีวิว อะไรออกมาเลย
          ตอนนี้กำลังจะกลับไปเล่น ระบบน้ำแล้วหล่ะครับ แฮะๆ
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            เห็นในเว็ปนอกแล้วครับ แฮะๆ
            ตอนแรกก้กะจะสั่งอยู่
            แต่ยังไม่เห็นผล รีวิว อะไรออกมาเลย
            ตอนนี้กำลังจะกลับไปเล่น ระบบน้ำแล้วหล่ะครับ แฮะๆ
            ไม่ทราบพวกท่านๆดูที่เวปไหนกานหรอ แล้วจะ สั่งจากเวปไหนดีอ่าครับ แบบว่าผมมือใหม่ หาใน ebay ไม่มีเยย

Comment

สั่งไปแล้ว แต่ไม่รู้มีของเปล่า

Comment

ดู อ้วนๆ กลมๆ ดีครับ อุอุ

Comment

ของผมตัวเก่ายังไม่ได้เเกะจากกล่องเลยรอของอยู่กะจะประกอบสักกลางเดือน เห็นแล้วเซ็ง

Comment

แบบนี้ดีแล้วล่ะครับ เพราะ น่าจะถึงเวลาออกใหม่มานานแล้ว ฮ่าๆ

D-Tek กว่าจะออกใหม่ๆ ฮ่าๆ แต่ของเค้าดีจริงๆ เอิ๊กๆ

Comment

ตัวนี้มีผลเทสหรือยังอ่ะครับ อยากเห็นความเย็นของมันจริงๆ

Comment

Originally posted by bojang47 View Post
                        ตัวนี้มีผลเทสหรือยังอ่ะครับ อยากเห็นความเย็นของมันจริงๆ
                        ผลเทสแบบไม่เป็นทางการ V1 vs. V2
                        Attached Files

Comment

เย็นดีจริงๆ ครับ QX6700 idle ไม่ถึง 30 / load ต่ำกว่า 40

sigpic

Comment

v.2 สุดยอดจริงครับ เย็นได้ใจดีจริง ๆ เลยครับเสียดายจังสั่ง v1.ยังไม่ได้ของเลยหน้าเสียดาย

Comment

Originally posted by SyncJOKER View Post
                              ผลเทสแบบไม่เป็นทางการ V1 vs. V2
                              วะ วะ วะ ว้าววววววววว
                              ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                              X