Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่นี้มีคนใช้ SB0090 เยอะไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่นี้มีคนใช้ SB0090 เยอะไหมครับ

กำลังตามหา SB0090 อยู่ครับ แต่ก็ยังลังเลอยู่ว่าจะเอา ZS ไปเลยดีไหม(แพงกว่าตั้งเท่าตัว)
    ในเวปเรานี่มีคนใช้ SB0090 อยู่เยอะไหมครับ
    เสียงพอ MOD แล้วนี่ถือว่าดีเลยไหมครับ ใช้กับ VS4121
    ขอความเห็นหน่อยครับ หรือมีรหัสไหนแนะนำอีกบ้างครับ

ผมว่าสอย Audigy2 ZS ไปเลยดีกว่า อย่างนิ้ง

Comment

มีหนึ่งตัวที่ห้องmod driverเสียงก้โอเคคับ ตัวผมไม่เคยฟัง2zs ลองฟังเทียบเสียงคนละแบบกับx-fiเลยครับ (ชอบแบบx-fi)
      แนะนำเอา2zs อีกคนครับ
      Last edited by akirosspop; 4 May 2008, 08:57:48.

Comment

เริ่มสนใจ X-FI+FRONT ของคุณ JOJORO ขึ้นมาอีกละ กำจริงๆคนเรา

Comment

เสียงดีลำโพงต้องดีด้วย

Comment

ใช้อยู่ ครับ อิออิ

Comment

ใช้อยู่ง่ะ

Comment

Last edited by battlecruiser; 6 May 2008, 20:56:11.

Comment

เอารูปมายั่วหรอ หุหุ

Comment

ใช้่อยู่กับไดรเวอร์ MOD Audigy4 อิ อิ..

Comment

ใช้อยู่เหมือนกัน เสียงแจ่ม

Comment

เคยใช้อยู่เหมือนกันครับเสียงดีมาก...............
                        ใช้กับDriver Mod ยังกะ2Zs....................
                        แต่อย่าเผลอไปลอง2ZSแล้วกัน................

Comment

กำลังจะได้ SB0090 มาใช้ครับพรุ่งนี้คงได้ลอง แล้วจะเลิกใช้ออนบอดไปตลอดชีวิต อุอุ

Comment

เท่าที่ผมลอง Audigy DE กะ Live DE เสียงแทบไม่มีอะไรแตกต่างเวลาฟังเพลง
                            น่าจะโดดไปเล่น Audigy2ZS หรือ X-Fi Xtream Music ไปเลยทีเดียวดีกว่าแตกต่างชัดเจน

แต่ถ้าเน้นฟังเพลงหลังนี้ Digital Music SX นี้เข้าท่าสุดใน Creative Product Line เสียงดีกว่า X-Fi Xtream Music ชัดเจน

**ความเห็นส่วนตัวจากที่ผมลองไล่เปลี่ยนมาทีละ step อิ อิ
                            Last edited by JO; 13 Aug 2008, 17:33:51.

Comment

ได้มาละสภาพดีมากครับ แต่ เสียงรบกวนเยอะมากๆ แก้ไงดีครับ

Comment

Working...
                              X