Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคนขอนแก่นหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามคนขอนแก่นหน่อยคับ

Vizo Propeller Dual fan card เจ้าตัวนี้ไม่ทราบว่าขอนแก่นพอจะมีขายบ้างมั้ยเอ่ย
    http://www.tkcom99.com/product_detai...7&s_cat_id=118
    Last edited by hurahara; 30 Nov 2008, 22:09:10.

น่าจะได้สั่งครับ

Comment

ไม่มีขายครับ

Comment

ได้มาแล้วคับพอดีไปเจอร้านที่ขายในตึกคอมอยู่ร้านนึงหาค่อนข้างยากหน่อยมี2ยีห้อคับแบบตัวบนในรูป VIZO 450บาท
        และยี่ห้อspectrum ตัวนี้รอบจะแรงกว่าVIZO ราคา600บาทคับ

Comment

ตึกคอมขอนแก่นมีแต่ของระดับล่างๆขาย เซงเป็ด

Comment

Originally posted by TheFirst View Post
            ตึกคอมขอนแก่นมีแต่ของระดับล่างๆขาย เซงเป็ด
            คิดเหมือนผมเลยคับตอนแรก แต่พอดีไปเจอร้านที่ขายพัดลมการ์ดจอตัวนี้มาคับนี้มาคับ มีแต่พัดลมยี่ห้อดีๆทั้งนั้นเลยคับ ตัวไหนไม่มีสั่งได้คับราคาก็ไม่สูงด้วย

Comment

Working...
            X