Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามแบบโง่ๆหน่อยนะครับ เปรียบมวยคนละรุ่นกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามแบบโง่ๆหน่อยนะครับ เปรียบมวยคนละรุ่นกัน

intel e5200 กับ intel P8600 อันไหนแรงกว่ากัน
    ผมเห็น P8600 bus เยอะกว่า แรงพอสู้e5200 ได้เปล่าครับ

ตัวCore2แรงกว่าตัวPentiumงับ

Comment

คนละสถาปัตกรรมกันขอรับ

เรียกได้ว่าคนละชั้นกันอย่างสิ้นเชิง

Comment

E5200

Comment

P8600 ชื่อยังกะ CPU Mobile สำหรับโน้ตบุ๊ค

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
            P8600 ชื่อยังกะ CPU Mobile สำหรับโน้ตบุ๊ค
            ใช้ครับของโน้ตบุค เป็นรุ่นใหม่

Comment

สุโค่ยยยย ของมันแน่อ่ะนะไม่ต้องเลือกเลยผมว่า ? -*-

Comment

Working...
              X