Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันขึ้นว่า vista เหลืออีก 12 วัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันขึ้นว่า vista เหลืออีก 12 วัน

vista มันบอกว่าผมใช้ได้อีกแค่ 12 วันอะครับ
    ทั้งๆที่ไม่ได้อัพเดตไรเลย
    แต่ใน my computer properties มันเขียนว่า activate แล้้วอะครับ

มันจะเป็นที่ serial จะหมดอายุป่าวครับ (ผมเอา serial ของ sp1 มาแคร็ก)

ของผมเป็รน build 6000 ultimate อะครับ
    ทำไงดี
    Last edited by deanmadoo; 20 May 2007, 11:00:35.

แคร้กใหม่อีกรอบสิครับ

Comment

crack ใหม่ไงอะคระบ
      ใส่ serial ใหม่หรอครับ
      แต่ใน properties มันบอกว่า activate แล้วนะครับ

มันจะเป็นแบบที่มีคนเคยมาตั้งกระทู้หรือปล่าวครับ

Comment

สงสัยจะเป็นแบบที่ว่า vista เถื่อนจะปิดตัวลงเองวันที่ 31

Comment

เหอๆ วิสตาจะระเบิดตัวเอง แบบนี้เราควรเกลียดไม่โครซอฟท์ไหมนั่น

Comment

มีใครเป็นอีกไหมครับเนี่ย

Comment

มันเริ่มนับเวลาถอยหลังแว้ว....

Comment

ทำใจครับ

Comment

Working...
                X