Announcement

Collapse
No announcement yet.

กัปตัน ไพรซ์ ( Capt. Price) ยังไม่ตาย!! อ้างอิงจาก Wikia : Call of Duty

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กัปตัน ไพรซ์ ( Capt. Price) ยังไม่ตาย!! อ้างอิงจาก Wikia : Call of Duty

----- ถ้าเป็น ข่าวเท็จ กระผม ก็ขอ อภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ ------

ตามลิงค์ นี้ นะครับ

http://callofduty.wikia.com/wiki/Pri...are)#Biography

ถ้า เพื่อนๆ ท่านใด ที่ สามารถ นำ รูป ลงให้ ข่าวสารกระจ่างขึ้นได้ ช่วย รบกวนด้วยนะครับ

จากความรู้ ภาษาอังกฤษ นิดๆๆ ของผม

แถวล่างๆ ตรง Spoilers follow.-
    กล่าว ไว้ว่า แกจะอยู่ในหน่วย Task Force 141 แล้วไปทำลาย เรือดำน้ำ อะครับ

----- ถ้าเป็น ข่าวเท็จ กระผม ก็ขอ อภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ ------

เต็มๆ

Comment

หัวกระทู้แบบนี้คนยังไม่ได้เล่นคนเซง = =

แบบว่า เต็มๆ!!!!

Comment

555+ จะมาอยู่แล้วเชียว

ไม่บอกด้วยเลยล่ะครับ ว่าใครจะตายไม่ตายอีกมั่ง -*-

ป.ล.ด่านใกล้ๆจบ มีช็อตสะเทือนใจคนเล่นเหมือนด่านสุดท้ายภาคที่แล้วเลยครับ

ป.ล.ล. ผมชอบ Ghost จัง หน้ากากพี่แกเท่ห์ดี

Comment

******************** ถ้า รู้สึก เซ็ง -------

ช่วย รบกวน แจ้ง ลบกระทู้ ผม ออกไป ด้วยนะครับ

เพื่อ จะได้ ไม่ ต้อง ให้ ความรู้ ของ ผู้ที่ติดตาม เนื้อเรื่อง ความเป็นมา เป็นไป

--- สำหรับ ผม ผมเล่น ตั้งแต่ ภาคแรกมาแล้ว------

สำหรับ ผู้ที่ไม่รู้จัก กับตันไพรซ์ ก็ ไม่ต้อง ตอบกระทู้ นะครับ

---- ถ้าไม่ชอบใจ ก็ แจ้งลบ กระทู้นี้ ออกไปเลย นะครับ รบกวนด้วย ครับ ------

----------- ขอพระคุณมากๆๆ ครับ ----------

Comment

จั่วหัวกระทู้ว่าสปอยหน่อยก็ดีนะครับ

เห็นกระทู้ปุ๊บก็สปอยแล้ว เข้ามายังเจอว่าพี่แกไปวางระเบิดเรือดำน้ำอีก มันยังไปตรงกับฉากtrailerของเกมพอดีอีก

Comment

-*-สปอยๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

gu เซ็ง meung มากครับ ตั้งหัวกระทู้ Spoil หา Parents ทำไม ครับ คนอื่นเขาไม่อยากรู้ครับ

Comment

************************************************************************** ถ้า รู้สึก เซ็ง *******************

----------ช่วย รบกวน แจ้ง ลบกระทู้ ผม ออกไป ด้วยนะครับ --------

----------- ไม่ต้อง ไล่ ผม ให้ ไป กินหญ้า ด้วยนะครับบบบ ----------------

******** ถ้า เซ็ง ช่วย แจ้ง ลบ กระทู ด้วยนะครับบบบบบ *************

-------- รึว่า บางคน เก่ง แต่ ที่จะด่า ชาวบ้าน เขา --------

************ รึว่า ท่านที่รู้สึกเซ็งๆๆ ไม่รู้ วิธี การ แจ้ง ลบกระทู้ เพื่อ คนอื่นที่จะเขามาอ่าน อะครับ **************

----------- ช่วย แจ้งลบกระทู้ ออกไปด้วยนะครับ กับคนที่เซ็งๆๆ ขอพระคุณมากๆๆ ครับ ----------

Comment

ลบตอนนี้ก็ไม่ทันแล้ว !!!
                    ทีหลังหัดคิดก่อนโพสด้วยคร้าบบบบ
                    ใจร้ายมาก

Comment

Comment

ปิดกระทู้ !@#$% ทีหลังจะโพส Spoil กรุณาแจ้งด้วย ไอตัวในลายเซ็น

Comment

อ่าา กระทู้นี้จะลุกเป็นไฟ? <รึเปล่าเนี่ย 555+>

ผมเข้าใจเจตนารม อันดีของเจ้าของกระทู้นะครับทีนำข้อมูลมาโพสเพื่อให้คนที่อยากรู้ข้อมูลของ Cpt.Price ได้

ทราบข้อมูล แต่หัวกระทู้ที่ท่านโพสไปได้กล่าวถึงส่วนหนึ่่ง ที่เป็นเนื่อเรื่องของเกม

คือบอกเฉยๆ ว่าถ้าคนที่ยังไม่ได้เล่น และ อยากลุ้นกับเนื้อเรื่องมาเห็นเค้าคงเซงอะครับ แต่พอดีผมไม่ได้อะไรกับ

เรื่องนี้มากอยู่แล้ว

ก็แค่อยากจะแจ้งให้ ท่านเจ้าของกระทู้ ทราบเฉยๆว่า ถ้าตั้งกระทุ้ที่มีส่วนที่อ้างถึง/เปิดเผย เนื้อเรื่องของเกม หนัง

ก็น่าจะจั่วหัวว่า สปอยไว้ด้วยนะครับ

แต่ว่า จริงๆแล้ว Capt. Price แกน่าจะเป็นอมตะนะ ผมเป็นแกโผล่มาหลายภาคละ 555+ ตั้งแต่ สมัยสงครามโลก

Comment

****************** ช่วยแจ้งแบน สมาชิก ผม ให้ที นะครับ ************

************ ฐานที่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน ********

--- ลูกผู้ชาย ครับ ขอยอมรับผิด ในสิ่งที่เกิดขึ้น ---

******* ช่วยแจ้ง แบน สมาชิก ไม่ก็ ลบ ผมออกจากสมาชิก ด้วยนะครับ ******

******** ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง *************

Comment

เวงง

รีบบินด่วน เดี๋ยวคนจะเสียความรู้สึกเยอะไปกว่านี้
                              555+ เล่นตั้งเป็นชื่อกระทู้เลย คิดมั่งมั้ยเนี้ยยยย

Comment

Working...
                              X