Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Benchmark ภาคแรก รันแล้วกลายเป็นเข้าเกมส์ไปเล่นเฉยเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis Benchmark ภาคแรก รันแล้วกลายเป็นเข้าเกมส์ไปเล่นเฉยเลย

Crysis ภาคแรกครับ โหลด bemchmark มาลง เมื่อก่อนได้นะสบายเลย เดี๋ยวนี้ดันเข้าไปหน้าเล่นเกมส์ซะงั้น ใครรู้ช่วยที

5555+ ทำอะไรขำๆ อีกละ

โหลดใหม่ ลงใหม่ดีกว่า

เอาชัวง่ายๆ ไม่ต้องหามาก

ลงใหม่หมด

แต่ ลง bemchmark ให้ไปที่ Foder ที่ลง Crysis พอครับ มันจะหาตัวรันเอง

Comment

Originally posted by berserkzo View Post
      5555+ ทำอะไรขำๆ อีกละ

โหลดใหม่ ลงใหม่ดีกว่า

เอาชัวง่ายๆ ไม่ต้องหามาก

ลงใหม่หมด

แต่ ลง bemchmark ให้ไปที่ Foder ที่ลง Crysis พอครับ มันจะหาตัวรันเอง
      ตามประสาคนชอบลองแหละครับ

Comment

Working...
      X