Announcement

Collapse
No announcement yet.

บรอด ASrock P4V88+(478) เพิ่มไฟยังไงครับบอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บรอด ASrock P4V88+(478) เพิ่มไฟยังไงครับบอกหน่อย

ASrock P4V88+ เพิ่มไฟยังไงครับบอกหน่อย อยาก O P4 2.4a แรงๆครับมือใหม่บอกที่ ปรับได้แต่ FSB จนปัญญาแล้ว มีโปรแกรมช่วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ

ASrock รู้สึกว่าจะเพิ่มไฟจากไบออสไม่ได้ครับ ต้องโมเอา

Comment

โมอย่างไงครับช่วยบอกหน่อยไม่รู้จริงๆ

Comment

Originally posted by one View Post
        ASrock รู้สึกว่าจะเพิ่มไฟจากไบออสไม่ได้ครับ ต้องโมเอา
        โมไฟไงครับพี่ asus p4s800d-x

Comment

ตัวนี้ตันสนิท เคยใช้ ฟันธง

Comment

เปลี่ยนบอร์ดเถอะครับ

Comment

Working...
            X