Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะมี ecs black 780g ขายอีกมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะมี ecs black 780g ขายอีกมั้ย

มีแนวโน้มว่า big it shop หรือที่อื่นมีให้ัต่างจังหวัดซื้อบ้างคะ ที่เว็บหมดแล้ว อยากได้มาก ยี่ห้ออื่นก็แพง ซื้อไม่ทันค่ะ

พันทิบมาแล้วครับ 2250 ครับ ไปสอยมาเมื่อวาน

Comment

ชั้น3พันทิพย์ ครับ เยอะๆ แยะ

เดิน ต่อให้หมดเลยครับ

ตอนนี้อาจจะได้ 2200 ถ้วน ถ้า ขยัน

Comment

bigit ขาย 2417 บาทแหนะ หุหุหุ

Comment

ยี่ห้อนี้ เป็นยี่ห้อที่คุ้มมากยี่ห้อนึงเลยครับ ผมใช้อยู่

แต่ที่ Bigitshop.com หมดแล้วหรอครับ ดูแล้วเห็นราคาเกือบ 2200 บาท รวมEMS ก็เกือบ 2300 บาทอ่ะครับ

แหมถ้ารุ่น 790 มาผมขายต่อให้เลยนะเนี่ย อิอิอิ

Comment

com7 ที่พอโลกมีเป็นสิบตัวเลยครับ

แอบเห็นอยู่

แต่หน้าจะเป็นตัว1.0 เอิ้ก

อยากได้โทรมา 0804401766 ราคาไม่แน่ใจ

Comment

ได้มาเมื่อวาน 2200 ถ้วน แนะนำ อ้างราคาในเว็บไป เพราะหน้าร้านมันเปิดมา 2400 บอกราคาในเวบมันให้ 2200 ครับ

Comment

เซียร์ ร้าน JIP มีเยอะครับ 2350

Comment

Working...
                X