Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ซอร์ฟแวร์ของ Creative Sound Blaster 5.1 (SB0680)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ซอร์ฟแวร์ของ Creative Sound Blaster 5.1 (SB0680)

มันไม่มีซอร์ฟแวร์อะไรเลยเหรอครับ ผมโหลดจากเวป เห็นมีแต่ตัวไดร์ฟเวอร์

ปกติแล้ว Creative จะไม่มี Software (ในแผ่น CD) ให้ Download จะมีแต่ Software Update
    คงต้องหาจาก torrent

Comment

ของวิสต้ามีป่าวครับ ขอหน่อย

Comment

Originally posted by oczman View Post
        มันไม่มีซอร์ฟแวร์อะไรเลยเหรอครับ ผมโหลดจากเวป เห็นมีแต่ตัวไดร์ฟเวอร์
        ยังกับมาเล่นอีกเหรอ ผมโอน ไป2 พัน ค่า CPU ยังไม่ให้ผมเลยนะครับ หลายเดือนและ

Comment

Working...
        X