Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA V ใน stream สามารถ copy จากเครื่องอื่นได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA V ใน stream สามารถ copy จากเครื่องอื่นได้ไหม

1.GTA V ใน stream สามารถก็อปไฟล์ของเครื่องเพื่่่่อนหรือเครื่องอื่นเอามาลงเรื่องเราได้ไหมครับ (เป็น gta ใน stream ทั้งคู่ windows 64 bit ทั้งคู่ สเปคคอมต่างกัน)

2.ก็อปยังไงครับถ้าทำได้

ปล.ผมซื้อแท้แบบ stream มา

ถ้าซื้อมาใน ID ของเราเอง ไปล๊อกอินเครื่องไหนก็โหลดมาเล่นได้ตลอดครับ สิทธิ์เจ้าของขึ้นกับเจ้าของ ID แล้ว
    ถ้าเป็นของ ID เพื่อน จะต้องให้เพื่อนตั้งมอบสิทธิ์แชร์มาให้ ID เราเล่น (พูดง่ายๆ คือไปขอยืมคนอื่นมาเล่น) หรือเปล่าผมไม่แน่ใจนะ แต่เราไม่ใช่เจ้าของเกมแน่ รอผู้รู้มาตอบเพิ่มอีกที

Comment

เครื่องที่ลงแล้ว ไปที่เมนุ Steam สำรองและเรียกคืนข้อมูลเกมส์ เลือกสำรองข้อมูลโปรแกรมที่ถูกติดตั้งในปัจจุบัน เลือกโฟลเดอร์เพื่อสำรอง

เครื่องที่ต้องการติดตั้งใหม่ ไปที่เมนุ Steam สำรองและเรียกคืนข้อมูลเกมส์ เลือกเรียกคืนข้อมูลสำรองก่อนหน้า เลือกโฟลเดอร์ที่สำรองเกมส์ไว้

Comment

คือขี้เกียจโหลดใหม่เวลาย้ายเครื่องสินะ 50-60GB

Comment

Working...
        X