Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอนอกประเด็นซักนิดนะครับ...เอาหน้าDesktop มาอวดงามรกกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอนอกประเด็นซักนิดนะครับ...เอาหน้าDesktop มาอวดงามรกกัน

ไม่รู้ว่ามีคนเคยโพสรึยังนะครับ ถ้าเคยแล้วก็ขออภัย
    อันนี้เป็นหน้าจอคอมที่ทำงานครับ
    เดี๋ยวคืนนี้ไป Print Screen คอมที่บ้านมาโชว์ความโกลาหลกัน

แห่ะๆ ภาพโดนบีบ ไม่ค่อยชัดเลยแฮะ - -*

Comment

เป็น wide screen คับ - - ยาวไปหน่อย

Comment

ใช้ Theme สวยจังครับ....ใช้ Apple หรอครับ รึว่าใช้แค่Theme Macเฉยๆ

แบบว่าความรู้น้อยน่ะครับ ผมชอบถาม - -* อย่ารำคาญนะครับ

Comment

งืม น่าสนใจครับ โชว์เดสทอป เล่นด้วนคน อิอิ
          อันนี้ ของผมเครื่องที่ทำงานครับ เรียบๆ ง่ายๆ
          เพราะ PC แต่งไม่ได้ เลยต้องเอาเรียบๆ แบบนี้ล่ะครับ
          เครื่องแม่ ระบบเครือข่าย แรม 128 เองง่ะ
          ปวดใจคนใช้ จิ๊ดๆ -*-

^^"

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=17941 ขุดขึ้นมาครับ

Comment

--"

คือของผมอาจจะไม่รกมากเท่าใครๆนะคับ คือมีปัญหานิดหน่อย คือกามมลางงจาล้างเครื่องอ่ะคับ คือแบบว่าลงโปรแกรมเฉพาะที่จำเปงเท่านั้นอ่ะคับ...ถ้าวันไหนมันครบรูปแบบกว่านี้ค่อยแค๊ปมาให้ดูใหม่นะคับ แหะๆ

Comment

Originally posted by Old Member View Post
                คือของผมอาจจะไม่รกมากเท่าใครๆนะคับ คือมีปัญหานิดหน่อย คือกามมลางงจาล้างเครื่องอ่ะคับ คือแบบว่าลงโปรแกรมเฉพาะที่จำเปงเท่านั้นอ่ะคับ...ถ้าวันไหนมันครบรูปแบบกว่านี้ค่อยแค๊ปมาให้ดูใหม่นะคับ แหะๆ
                ขนาดไม่รกนะนี่..

Comment

ส่วนนี้คือDesktopที่บ้านครับ
                  ที่เห็นโล่งๆ อย่าคิดว่าไม่มีอะไรนะครับ...ที่แท้ก็ไม่มีอะไรหรอก แห่ะๆ เพราะเพิ่งฟอแมตเครื่องใหม่

Comment

Desktop ยังลงไม่ครบอ่ะ ขาด LiniageII ,RYL ,Super Dance Online
                    เล่นเป็นแต่ Audition (เวล24) กับ Super Dance Online

Comment

Extra Wide Screenครับ(ฮา)
                      ตามจริงต่อ2จอครับ
                      ปกติก็โล่งๆอย่างนี้แหละครับ ไม่รกไม่หน่วงดี

Last edited by Calidan; 19 Dec 2006, 18:16:54.

Comment

เล่นด้วยๆๆ

Comment

โปรแกรมเยอะจัง

ของผมมีเท่าเนี่ย ที่เห็นก็ ใน Start ครับงิ ตรึม

Comment

Originally posted by Apest View Post
                            โปรแกรมเยอะจัง

ของผมมีเท่าเนี่ย ที่เห็นก็ ใน Start ครับงิ ตรึม
                            ใช้ XPize ด้วยเหรอครับ สวยดีนะครับ ^^

Comment

ครับสวยดี อิอิ

Comment

Working...
                              X