Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้กล้องเวปแคมนี้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้กล้องเวปแคมนี้บ้างครับ

รุ่น Logitech Quickcam Pro 5000 มั่งอะครับ

คืออยากรู้ว่ารุ่นนี้มันมี ไมโครโฟน ในตัวมั้ยอะครับ เพิ่งซื้อมาแต่พูด ใส่กล้องคนอื่นไม่ได้ยินเลย

รุ่นนี้อะครับ

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=3312

มันมีวิธีปรับมั้ยอะครับ หรือว่ากล้องอันนี้มันมีปันหาเลยไม่ได้ยินเสียง คนรู้ช่วยทีนะคับ T__T

จะได้รีบเอาไปเปลี่ยน

ขอบคุนมากครับ

ผมใช้อีกรุ้นอ่ะ เวลาset msn มันมีเขียวๆวิ่งน่ะผมกะลองเอานิ้วเคาะที่กล้อง มันก็ขึ้นๆเหมือนมีเสียงเข้า

แต่ไม่เคยพูดอ่ะ ใช้ ไมค์แยกอ่ะ เลยมะยู้

เวลา set เป็นแบบนั้นไหมอ่ะครับ

Comment

ของผมเคาะ + ตะโกน ก้อไม่มีเสียง

แต่มันมีไมค์แยกให้มาอะครับ ไม่รู้ทำไม ใครรู้ตอบทีคาบบ

Comment

ผมหมายถึงว่า เวลา set อ่ะ มีแถวเขียวๆ วิ่งตามเสียงดังไหมครับ หรือดูในdriver ก็ได้

Comment

Working...
        X