Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอย Xbox 360 Controller For Windows ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอย Xbox 360 Controller For Windows ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

จอย Xbox 360 Controller For Windows ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
    แล้วตอนนี้คนนิยมใช้จอยอะไรยี่ห้อไหนเล่นเกมกับคอมพิวเตอร์หรอครับ

ที่พันทิพย์ประตูน้ำมีหลายร้านเลยครับ ยี่ห้อก็ของMicrosoftครับ หรือหาซื้อในMarketของที่นี่ก็มีครับเยอะดี ไม่ต้องออกไปเดินซื้อ

Comment

ที่เซียร์รังสิตมีมั้ยอ่ะครับ

แล้วมีวิธีสังเกตุของแท้ง่ายๆมั้ยครับ

ใน Market ของที่นี่ ผมเสิชหาดูแล้วไม่เจอเลยอ่ะครับ

Comment

จอย XBOX ทุกตัวก็เล่นบนคอมได้หมดนะครับ ไม่ว่าจะกล่องสีแดง หรือสีเขียว

Comment

Working...
        X