Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตร คล็อก และการเพิ่มไฟ ASUS M4A785TD-V EVO กับ X3 425 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตร คล็อก และการเพิ่มไฟ ASUS M4A785TD-V EVO กับ X3 425 หน่อยครับ

ขอแบบสุดโต่งเลยครับ อยากได้ 3.6 G. up แบบเสถียร ๆ ครับ ใช้แรม Geil ultra ddr3 cl 7-7-7 bus 1600 ครับ ต้องเพิ่มไฟตรงไหน เท่าไหร่ และทดแรมยังไงครับ ช่วยแนะนำทีครับ
    ---------------
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

หาตาม กระทู้ ปักหมุดเอา คับ เคยมีคนลงไว้อยู่

Comment

ตอนนี้ได้ 3.9 Gh. ครับ เทสผ่านหมดครับ ใช้งานจริงก็ปกติครับ แต่พอดูคลิปหรือหนัง รีสตาร์ททุกทีเลย เลยต้องปรับมาที่ 3.7 Gh. อะครับ
      -------------
      แล้วตอนเปิด 4 หัวนี่ต้องเพิ่มไฟอีกหรือป่าวครับ เปิด 4 หัวทีไร เทสไม่ค่อยผ่านเลยครับ แต่ใช้งานได้

Comment

Working...
      X