Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำตัวด้วยคำถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำตัวด้วยคำถามครับ

เข้ามาแอบดูได้สักพักแล้วครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ
    ผมใช้ Pethium D 925 3GHz, Ram 1024, FX 7300 LE 256 Meg
    ทำไมเล่น NFS Carbon แล้วมันอืดจังครับ ขนาดปรับความละเอียดน้อยที่สุดแล้วนะครับ
    ผมต้องปรับแต่งอะไรเพิ่มหรือเปล่า อ้อ Driver VGA ผมใช้ Forcware 93.71 ครับ

การ์ดจอ GPU : G7300 LE แรงไม่พอฮับ ทางแก้ (ขัด) ให้ลดรายละเอียดลงโดยทดลองดูว่า ลื่นขึ้นบ้างป่าว ทดลองดูไปภาพอาจจะไม่สวยแต่พอจะเล่นได้บ้าง

Comment

Working...
    X