Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ...ทำทั้งวันไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ...ทำทั้งวันไม่ได้เลย

ผมใช้ nokia n70 (ตามที่รู้คือ เป็น S60V2 ใช่ป่ะครับ)เกิดปัญหาคือ
    1. พอลง emu vBoy และ vNes ปรากฎว่าภาพเปงสีม่วงๆมั่วไปหมดประมาณว่าภาพใหญ่เกินไปแต่พอกด option เพื่อตั้งค่ากลับเป็นภาพฉากหลังปกติดีเหมือนเล่นได้ ก็เลยตั้งค่า Grap เป็น 178*208 พอเซทเสร็จจะออกมาเล่นกลับกลายเป็นเหมือนเดิมอีกทำไงดีครับ กรณีนี้เป็นทั้ง2โปรแกรมเลย
    2. vbag เล่นได้ภาพปกตืแต่พอจะเล่นขึ้นภาษาอังกฤษประมาณว่าให้เข้าเวป http://www.vampent.com/ เพื่อให้ไปอัพเดทเวอร์ชั่นอะไรนี่หละทั้งๆที่ผมใส่ Active code ไปแล้วอ่ะครับ พอกดมันก้อเด้งออกครับ

ช่วยหน่อยครับผมไม่มีเครื่องเล่นเกมส์เวลาไปต่างจังหวัดไกลๆ (จนอ่ะครับ)ผมลองทำมาทั้งวันเลยครับวันนี้ยังไงก้อไม่ได้ ถ้าไม่สุดๆผมคงไม่ให้เพื่อนๆช่วยหรอกครับ ขอบคุณครับ

ถ้ามันเด้งให้ไปเวบอีกอ่ะ
    หาตัวใหม่ + คีใหม่มาลงครับ
    มันมีหลายเวอร์ชั่นนะครับ
    ลองสอบถาม เวอร์ชั่น เจ๋งๆดูได้เผื่อมีอัพเดต ที่ FF ครับ
    ผมไม่ได้เล่นซิมเบี้ยนมาสักพักนึงละ จะลืมละ

Comment

เหอๆ ทำทั้งวันเลยยยยยยยยยย ^ ^

Comment

Working...
      X