Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus P5Q-PRO ถามไรหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus P5Q-PRO ถามไรหน่อยครับ

คืออยากรู้ว่าคนอื่นที่เค้าใช้ บอร์ด ตัวนี้กัน มัน Delay ตอนเปิดเครื่องป่ะครับประมาณ 6-9 วินาที แล้วภาพถึงค่อยขึ้น

คือเปิดเครื่องสักพัก ภาพถึงค่อยมา หน้ารัน bios อ่ะครับ รีเครื่องทีไรรู้สึกว่ามันนานทุกที - -'

อยากจะรู้ว่ามีวิธีปิดมันไหมครับ
    Last edited by boovespa; 8 May 2009, 01:42:51.

หมายถึง ASUS Express Gate หรือปล่าวครับ ถ้าใช่ ไปปิดได้ใน BIOS นะครับ

Comment

^ ^

ตามข้างบน

Comment

Working...
      X