Announcement

Collapse
No announcement yet.

Garena เข้ายากมากกกก ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Garena เข้ายากมากกกก ช่วยที

เข้าไม่ได้เลยครับ แค่บอกว่าห้องเต็มยังรอเป็นสิบวิกว่าจะขึ้น บางทีเพื่อนบอกชื่อเข้าห้องแล้วแต่หน้าจอผมยังอยู่ที่หน้าเลือกชาแนลอยู่เลย ใครแก้ปัญหาได้ช่วยบอกทีครับ ใช้ 3BB แชร์ 4 เครื่อง เครื่องอื่นเข้าได้หมดหรือบางครั้งแต่เครื่องผมเป็นตลอดเลย T T

เป็นเรื่องปกติของ 3bb ที่บ้านผมก็เข้ายากมาก ถึงเข้าไม่ได้เลย
    ต้องมาใช้เนต tot ที่คอนโด ปรื๊ดๆเลย

Comment

ตั้ง dns เป็นของ true

Comment

Originally posted by dongdoi09 View Post
        ตั้ง dns เป็นของ true
        สอนวิธีตั้งหน่อยได้มั้ยครับ

Comment

Working...
        X