Announcement

Collapse
No announcement yet.

เว็ปถูกบล็อก ทำยังไงถึงจะเข้าได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เว็ปถูกบล็อก ทำยังไงถึงจะเข้าได้ครับ

เว็ปถูกบล็อก ทำยังไงถึงจะเข้าได้ครับ
    มีวิธีไหมครับ ช่วยแนะนำทีครับผม ขอบคุณครับ

ตะเข้าไปโหลดเพลง โหลดไม่ได้เลย...เซ็ง ถูกบล็อกหมดเลย
    www.savefile.com
    www.veoh.com

เข้าไม่ได้เลย
    Attached Files

ผมสนับสนุนเขาครับ

Comment

ทำใจครับ หิหิหิ
      *ผมเข้าได้นะ แต่คงไม่โหลดอะ ใช้ NET 56K โหลดไม่ใหว อะ +_+"

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
        ผมสนับสนุนเขาครับ
        ทำไมTOTถึงต้องบล็อกครับ ยังงงๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ทำใจครับ หิหิหิ
          *ผมเข้าได้นะ แต่คงไม่โหลดอะ ใช้ NET 56K โหลดไม่ใหว อะ +_+"

สงสัยท่านไม่ได้ใช้เน็ตTOTแหงมๆเลย

Comment

Originally posted by bidpramool View Post
            สงสัยท่านไม่ได้ใช้เน็ตTOTแหงมๆเลย
            ครับ ผมใช้สายของ True ครับ
            Modem PCI 56K 555
            แค่โหลดหน้าจอก็นาน ละ ไม่ใหว ดูได้อย่างเดียว

Comment

ผมใช้ True Low-Speed Internet 2.5 Mbps เข้าได้เช่นกันครับ

Low-Speed ผมเรียกของผมเอง แล้วเรียกแบบนี้เสมอต้นเสมอปลาย ไปจ่ายเงินหน้า Couter ผมก็เรียกแบบของผมว่า จ่ายค่า Low-Speed Internet อิอิ
              Last edited by tanawat30; 31 Aug 2007, 20:39:10.

Comment

ผมก็เข้าได้

maxnet 2560/512 Kbps

Comment

tot512 ก็เข้าได้นะ

Comment

งง ทำไมผมเข้าไม่ได้ ใช้tot256
                    แล้วไม่มีวิธีให้เข้าได้เหรอครับ

Comment

Working...
                    X