Announcement

Collapse
No announcement yet.

มัวแต่หลง Crysis เกมนี้จะมาทวงความยิ่งใหญ่คืนหรือเปล่า....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มัวแต่หลง Crysis เกมนี้จะมาทวงความยิ่งใหญ่คืนหรือเปล่า....

Half-Life 2: Lost Coast

ดูผลได้ที่นี่เลย

http://bit-tech.net/gaming/2005/09/2...nchmark/1.html

สวยงามครับ

เกมส์นี้รองรับ DX10 ป่ะ

Comment

ยังเทียบไม่ได้นะผมว่า

Comment

เอ่อเกมส์นี้มันเข้าขั้นตำนานไปแล้วครับ

ปล.รูปที่ให้ดูมันออกนานแล้วครับรู้สึกแถมมาพร้อม HL2 เ ลยครับใครใช้แท้อยู่คงได้ลองกันหมดแล้ว

Comment

ตำนานจริงครับ เเต่ภาพมันยังสวยอยู่เลยเอนจิ้นนี้เขาดีจริง

Comment

เกมนี้มันออกตั้งหลายปีมาแล้วนี่ครับ

Comment

hl2 ชอบเอนจิ้น มันมากเลย
              ถาพเขาเหมือนจริงๆมากมาก โดยไม่ใช้การ์ดแรงๆเหมือนตอนนี้ ก็ทำออกมาได้เนียน เนี๊ยบจริงๆ
              ถ้าออกถาคเสริม lost cost เต็มๆ ไม่ใช่ตัวชิมนะ เรื่องภาพไม่ต้องพูดถึงแน่ๆ โคตะระสวยแถมลื่นหัวแตก

Comment

ผมเล่น ไครสิดแล้วกลับไปเล่น hl2 ep2 รู้สึกแย่ไปเลยครับ น่าเบื่ออ่ะ ไม่มี maximum โกง ภาพในไครสิดมันติดตาไปแล้ว
                lost coast ตอนนั้นเล่นมันสั้นมากเลย

Comment

งดงามๆ . . .

Comment

คนแก่น่ารักดี555+

Comment

ผมว่าเนื้อเรื่องมันดีนะ

Comment

เกมส์ตระกูล half life ถ้าไปลบเหลี่ยมออกให้มากกว่านี้เมื่อไหร่ มันจะสวยเมื่อนั้น เหลี่ยมเยอะจัดจริงๆ

Comment

ตระกูล Half-Life นี่มีดีที่ "เนื้อเรื่อง" จริงๆครับ
                          ผูกปมซ้อนซ่อนเงื่อนไว้ได้น่าติดตามดีมากครับ
                          และที่ประทับใจผมเป็นการส่วนตัวคือ "AI" ในเกม ในเรื่องท่วงท่าหน้าตา
                          ลองดูเวลาที่เราคุยกับ Alyx สิครับ หลายๆครั้งให้ความรู้สึกราวกับสนทนากับคนที่มีชีวิตจริงๆ
                          ไม่แข็งทื่อ แต่มีความอ่อนนุ่มละมุนละไม ราวกับการ์ตูนอนิเมชั่นชั้นดีของวอลดิสนีย์
                          (คำกล่าวนี้อาจดูเกินจริงไปหน่อย แต่โดยส่วนตัวผมรู้สึกแบบนั้นจริงๆครับ)
                          ก็ต้องรอดูต่อไปว่าหลังจบ Episode 3 แล้ว
                          การยกระดับเอนจิ้น เพื่อก้าวไปสู่ Half-Life 3 จะน่าสนใจขนาดไหนนะครับ
                          เพราะอย่างที่หลายท่านบอกครับ เอนจิ้นของทีมพัฒนาพวกเขา "เจ๋ง" จริง (ยิ่งระบบฟิสิกซ์ยิ่งต้องยกนิ้วให้)
                          และที่สำคัญ เอนจิ้นตัวนี้ "เป็นมิตร" กับผู้เล่นแทบทุกระดับครับ (คือเครื่องไม่แรงก็เล่นได้สบายๆ)

Comment

Lost Coast มันออกมาตั้งนานนมแล้วครับ
                            ถ้าเบ้นชมาร์กตอนนี้ต้องใช้ Episode Two หรือ Team Fortress 2 เพราะว่า Valve ปรับแต่ง Engine ใหม่แล้ว แฟนๆ Half - Life ตอนนี้คงต้องซื้อ Orange-Box จะได้ครบชุด

เชียร์เรปบนด้วย รอ Episode Three เหมือนกัน ผมว่าตอนนี้ Valve เค้าคงงานเข้าอยู่พอควร
                            เพราะความคาดหวังค่อนข้างสูง อย่างน้อยมันต้องดีกว่า Episode Two เ พื่อเป็นการปิดซีรี่ Half-Life 2 ด้วย
                            Valve เองก็คงกลุ้มใจอยู่ เอนจิ้นก็เก่าแล้ว เกมใหม่ๆตอนนี้ก็น่ากลัวทั้งนั้น
                            สู้ ๆ Gordon

Comment

เกมดีครับ รอ Episode 3 แต่ Lost Coast ภาพสวยดี x300se ยังปรับเต็มได้ 1024*768 นะ ผมว่าภาพดูดีกว่า พวก turok sof3 turning point กับไอ้พวกเกมยิงที่ออกมาแป็กกันช่วงนี้อีก
                              ยิ่ง timeshifนะ เปิดกับ 3870 ยังเน่ากว่า Lost Coast กับ x300se เลย

Comment

Working...
                              X