Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมดูสเปคฮาร์ดดิส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมดูสเปคฮาร์ดดิส

Hard Drive Inspector Pro 2.33 build 385

ใช้งานง่ายดีครับ บอกค่อนข้างละเอียด ลองไปหาโหลดมาใช้ดูน่ะครับ

EVEREST

ดูทั้งระบบ จ๊ะ 555+ (ละเอียด มากๆ)

Comment

มีแล้วคับ อิอิ

Comment

ป๋มอยากได้เครื่องในลายเซ็นนั้นอ่ะ จะเอามาพิมพ์แบ็งค์ใช้หน่อย เหอะๆๆๆ

Comment

อ่อ Nintendo DS ครับ รุ่น เล่นแล้วรวย

Comment

ขอบคุณครับท่าน

Comment

Originally posted by hellods View Post
              อ่อ Nintendo DS ครับ รุ่น เล่นแล้วรวย
              เห็นมีแต่เล่นแล้วจนนะ แต่เจ้าของเตชครื่องรวย

Comment

Originally posted by hellods View Post
                ทำแข่งกะจตุคามป่ะเนี่ยะ

Comment

ตรง power-on time นี่คือบอกระยะเวลาที่ใช้งานharddiskมาเหรอครับ แจ่มดี อิๆ

Comment

Working...
                  X