Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูสเป็กทีครับ เน้นเล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดูสเป็กทีครับ เน้นเล่นเกมส์

หลังจากที่เคยสอบถามไปแล้วครั้งหนึ่ง พร้อมกับหาข้อมูลมาเรื่อยๆ
    ในที่สุดวันนี้ก็ได้บทสรุปแล้วล่ะครับ

>>>สิ่งที่ต้องการ<<<
    1.เน้นเล่นเกมส์
    2.เปิดเน็ต ไรท์หนัง โหลดบิต ตามประสาเน็ตบ้านๆ
    3.ราคาไม่แรง(กลางๆ)

>>>สิ่งที่ได้ ณ ปัจจุบัน<<<
    E8400
    P5Q Pro
    HD 4850 IceQ
    WD320
    Corsair 800 1Gb*2
    icuTe TiTaNium Pro 650w
    LCD 19" หรือ 22"
    NZXT Tempest Airflow King

อยากได้ตัวนี้ ไม่รู้งบเหลือหรือเปล่า >>> Arctic Coolling Freezer Xtreme <<<

ผมลองคำนวนราคา มันตกประมาณ 28,000 แต่ใจอยากได้ประมาณ 25,000+-

รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำทีครับ ว่าเหมาะสมหรือไม่ ตัวไหนควรเปลี่ยนบ้าง
    ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกๆคำแนะนำ

dsaassddsa

Comment

Working...
    X