Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE7ไม่โชว์ historyครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE7ไม่โชว์ historyครับ

เมื่อก่อนสมมติพิมพ์ g มันก็จะขึ้นมา เช่น google ฯลฯ ใช้วิสต้านะครับ
    ใครเคยมีประสบการณ์ รบกวนแนะนำผมด้วยครับ แก้ไม่ตกจริงๆ

IE 7 ของวิสต้ามันจะเหมือนของ xp ไหมน้อ - -*
    ยังไงลองดูตรงนี้ไหมครับ เปิด IE ขึ้นมาเลือก Tools > Internet Option > ดูตรง Browsing history คลิกที่ Settings
    แล้วลองดูตามลูกศรจากรูปด้านล่างนี้ครับ

อุอุ คิดว่าน่าจะเป็นตรงนี้นะครับ ผมก็ยังไม่เคยลอง ._.V
    ลองทำดูครับ ไม่ได้ก็ไม่เสียหายอะไรนิเนาะ
    Attached Files

Comment

ลง ie 8 เลยครับ พิมอักษรตัวไหนก็ขึ้นเวบมาเหมือน firefox

ง่ายกว่า ie7 เยอะ
      Last edited by heroin; 3 Mar 2010, 09:32:07.

Comment

Working...
      X