Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aspire 6920G ของผมมีปัญหารึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Aspire 6920G ของผมมีปัญหารึเปล่า

คือลง XP อ่ะคับ พอกดปุ่ม wireless มันไม่มีไฟขึ้นอ่ะคับ เป็นอะไรรึเปล่า เข้า wireless ไม่ได้ด้วย

ยังไม่ได้ลงไดรเวอร์ไวเลสครับ

โหลดจาก www.intel.com ได้เลยครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=200049

มาหาในนี้งับ

คุณ vampiers 101 รวมไว้ให้แล้วว

Comment

ลง Launch Manager ครับ พี่น้อง ลองลงดูมันจะควบคุม ปุ่ม ทุกอย่างเลยครับพี่น้อง

Comment

ลงที่คุณ vampires ครบก็น่าจะใช้ได้นะ

Comment

ใช้ได้แล้วครับ ขอบคุณมาก

Comment

เยี่ยมเรย ^^

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                ลง Launch Manager ครับ พี่น้อง ลองลงดูมันจะควบคุม ปุ่ม ทุกอย่างเลยครับพี่น้อง
                ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ

แฟนพันธุ์แท้ Acer จิงๆ

อ่อ อีกอย่าง Bluetooth ต้องเปิด Bluetooth ก่อนแล้วค่อยลงไดร์ฟเวอร์นะคับ

ไม่งั้นอาจจะเน่าไปทั้ง OS เลยก็ได้นะ

Comment

Originally posted by Coolsman View Post
                  ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ

แฟนพันธุ์แท้ Acer จิงๆ

อ่อ อีกอย่าง Bluetooth ต้องเปิด Bluetooth ก่อนแล้วค่อยลงไดร์ฟเวอร์นะคับ

ไม่งั้นอาจจะเน่าไปทั้ง OS เลยก็ได้นะ
                  ต้องเป็นแฟนพันธ์เลยแหละ เพราะลูกเอาแต่ Acer มาซ่อมอย่างเดียว

รู้ทุกอย่าง เป้นช่างซ่อมคอมเหมือนกันครับ

แต่อยากเป็นพนักงาน Acer บ้างอ่ะ

ผมเป็นหัวหน้าช่างที่ร้านอยู่อ่ะครับพี่น้อง

ถ้าเป็นพนักงาน Acer เส้นให้หน่อยดิครับ

Comment

Working...
                  X