Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาข้องใจกับ psu ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาข้องใจกับ psu ครับ

คือว่าผมจะซื้อ 9800 gtx มาใช้อ้ะ แต่ไม่รู้เลยว่า ผมใช้ PSU กี่วัต ดูที่ psu แล้วมันก้อไม่บอกว่ามีกี่วัต คืออยากทราบว่า จะรู้ได้ไงว่า psu มีกี่วัตอ้ะ ตอนนี้ผมใช้การ์ด จอ ati 1550 ใช้คอมชุด ของ
    acer m5600

ป้ายบอกรายละเอียด มันอาจจะอยู่ที่อีกด้านก็ได้ ลองเปิดฝาดูที่อีกด้านนึงครับ

Comment

psu มันมีฉลากติดอยู่นิ ว่ากี่วัตต์ กำ ของ acer ด้วย

Comment

เปิดดูข้างในแล้วมันไม่เขียนบอกเลย

Comment

ติดเคสส่วนมากไม่เกิน 450w หนอกคับ แล้วถ้าท่านจะซื้อ 9800gtx ท่านต้องดูขนาดเคสท่านด้วยนะคับ กาดมันยาวมาก

Comment

Working...
          X