Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้โปรแกรม WinMount มั้งครับ เข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้โปรแกรม WinMount มั้งครับ เข้ามาที

คือผมพึ่งมาใช้โปรแกรม WinMount ได้วันเดียวเองครับ

ปัณหามันคือ

ผมไม่สามารถเปิดไฟล์ CD ที่เกียวกับ เพลงได้เลยครับ
    แต่ไฟล์พวก DVD หรือ หนัง หรือ MV VDO พวกนี้เปิดได้

( .nrg .iso อะไรพวกนี้อะครับ )

แต่พอมาเปิดไฟล์ CD เพลง ดันไม่ได้สะงั้น

มันขึ้น

Error
    Mount failed!! Incorrect function.

อะครับ ใครเจอปัญหานี้แล้วแก้ได้ช่วยหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับบบผม
Working...
X