Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาอีกแล้วคับ DCOM ย้ายอีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาอีกแล้วคับ DCOM ย้ายอีกแล้ว

คราวนี้หนักกว่าเดิม จากที่มีรถไฟฟ้าผ่าน คราวนี้ไปอยู่ซ่ะบางนาเลย ซวยฉันไป
    http://www.dcomputer.com/proinfo/dco...NewService.asp

ไกลสาด

Comment

อ้าวเขาบอกตั้งกะเดือนที่แล้วนี่นา ว่าย้ายไปบางนา น่ะต้นข้าว จ๋า อิอิ

Comment

ไปยากกว่าเดิมอีก กรรมแท้ๆ

Comment

ไกลโค-ตะ-ระ อ่ะครับพี่น้อง

Comment

เขาประกาศเตือนล่วงหน้านานแล้วครับพี่น้อง ถือเป็นการเตรียมตัวเตรียมใจ จะได้ไปเที่ยวไกลหน่อย เหอะๆๆๆ

Comment

ตัดหางปล่อยวัด Dcom ไปเรียบร้อยแล้ว สบายร่าง

Comment

ผมมี D-Com อยุ่แถวๆ บ้านเลย 555+
                แต่ว่า ไม่มีอุปกรณ์ส่วนไหนในคอมผม ประกัน D-Com เลย 5555555555555555555555555+

Comment

Working...
                X