Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ14000+-1000 รวมจอร้านเนท+เกมส์อะครับช่วยจัดทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ14000+-1000 รวมจอร้านเนท+เกมส์อะครับช่วยจัดทีครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=389339

จากกระทู้นี้ อยากถามว่า RAM ROX 800 มีรหัสบนชิปเซตตัวไหนครับ เวลาไปหาซื้อกลัวเจอชิปไม่ดีอะครับ ยังไงช่วยบอกทีครับ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยจะยิ่งดีมากเลยครับ ร้านไหนมีขายบ้างครับตอนนี้

แล้วถ้าPCI-E PALIT GF9600GSO 2800 ผมเปลี่ยนเป็น HIS VGA 4670 IceQ/HDMI/512Mb ATI Radeon 4670 512 MB DDR3 ตัวนี้ดีมั้ยครับ(ใจมันชอบสวยดี) จะเข้ากับบอร์ดได้ดีมั้ยครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ
    Last edited by mickyminny; 4 Feb 2009, 01:09:21.

ดัน

Comment

ดีแต่ราคาเกิน นิครับ

Comment

ASROCK ไม่เลือกชิพแรมครับ

Comment

ใจมากครับพี่นึกว่านอนกันไปและ
          แล้วramตัวนี้หาได้ที่ไหนมั้งครับ

Comment

ร้าน BiG IT BANANA IT เครือ COM7

Comment

ดัน

Comment

PALIT GF9600GSO มันตัวไหนครับระหว่าง 9600GSO Sonic 768MB กับ 9600GSO Sonic 384MB
                แล้ว PALIT GF9600GSO กับ HIS VGA 4670 IceQ/HDMI/512Mb ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

Comment

ตัว 384MB ครับ
                  Palit9600แรงกว่าครับ

Comment

แล้วถ้า PALIT GF9600GSO กับ HIS VGA 4670 IceQ Turbo ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

Comment

fดัน

Comment

ผมว่า 4670นะ

ผมชอบค่ายแดงมากกว่า

Comment

หากไม่อยากมีปัญหามากเลือก Nvidia ครับ

Comment

PALIT GF9600GSO ต้องใช้psuแท้ป่าวอะจ้า

Comment

Originally posted by mickyminny View Post
                              PALIT GF9600GSO ต้องใช้psuแท้ป่าวอะจ้า
                              การ์ดจอตัวนี้ถ้าจะเอา psu 450 W ติดเคส แนะนำให้เปนยี่ห้อมาตรฐานหน่อย เช่น G-view หรือ DELUX ครับ ถึงจะวางใจได้หน่อย

Comment

Working...
                              X