Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น GRAW2 แล้วมีปันหามั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น GRAW2 แล้วมีปันหามั่งคับ

พอเล่นๆ ไป ถึงปามานด่าน 4 อยู่ดีๆมานก้อเด้งแล้วเปนแบบนี้อ่าครับ

Crash in application version: 30621.2989

Could not load geometry because IDirect3D9::CreateVertexBuffer failed.
    This device does not support the queried technique.

Renderer: threaded
    Physics : threaded

ช่วยตอบทีครับ

ขอบคุงครับ

Comment

ยังเล่นไม่ถุงเลยคับ เพราะตอนนี้หันไปเล่น bio shock อยู่ติดงอมแงมเยย

Comment

ผมเล่นถึงฉากเขื่อน แต่ไปต่อไม่ได้อ่ะ มันให้เอาอะไรไปวาง แต่ไม่มีปุ่ม x ให้กดอ่ะ

Comment

ได้เปิด Trainer ตอนเล่นมั้ยครับ ถ้าเปิดเล่น ก็ต้องเปิดไว้ตลอดนะครับ

Comment

ช่วยด้วย ไปต่อไม่ได้

Comment

บอกแล้ว ด้านบน

Comment

ได้เปิด Trainer ตอนเล่นมั้ยครับ ถ้าเปิดเล่น ก็ต้องเปิดไว้ตลอดนะครับ

มัรคืออะไรเหรอครับ

Comment

Originally posted by SamuraiGle View Post

มัรคืออะไรเหรอครับ
                  ...,มันคือ..พืชชนิดหนึ่ง....555......ล้อเล่น.........มันคือโปรแกรมเล็กๆไว้ช่วยโกงเกมครับ..

Comment

Working...
                  X