Announcement

Collapse
No announcement yet.

loadbalance สามารถบล็อกบิตได้หร่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• loadbalance สามารถบล็อกบิตได้หร่อครับ

คือแต่ก่อนเน็ตที่หอสามารถโหลดบิตได้ เล่นเกมได้ แล้วอยู่มาวันหนึ่งหอทำระบบใหม่หมดครับ จากนั้นมันก็บิตกับเล่นเกมออนไลท์ไม่ได้เลย เมื่อวานเลยไปแล้วเขาว่าบล็อกหรือปล่าว เขาก็บอกว่าไม่เคยทำอะไรกับพวกนี้เลย เพราะหอใช้แค่เราเตอร์2ตัวกับ loadbalance (เป็นโปรแกรมหรือฮาร์แวร์ผมก็ไม่รู้ เพราะไม่เคยเห็น) ซึ่งผมลองหาใน google เกี่ยวกับ loadbalance ว่าสามารถบล็อกพวกพอตบิตได้
    ผมคาดเอาไว้ว่าช่างที่ทำระบบคงตั้ง loadbalance ให้มันบล็อกบิตกับเกมไว้อ่ะครับ
    ตัว loadbalance นี้บล็อตได้จริงๆหรือปล่าวครับ ถ้างั้นจะได้ลองให้เจ้าของหอเอาช่างมาแก้บล็อกครับผม เพราะเขาบอกโหลดกันได้แต่อย่างตั้งโหลดเต็มแค่นั้นแหล่ะครับ

ทำได้ครับ ทั้ง แบบ harware และ server ขึ้นอยู่กับ รุ่น ของอุปกรณื ด้วยครับ

Comment

ทำได้ครับ

Comment

Working...
      X